Je, ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?

Je, ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?

Wewe jamaa akili zako hata bashite humfikii. Mbaya zaidi kuna mtu anakuita baba


Kutofautiana na wajinga wengi Sio kukosa akili .... JIAMINI .. tumia logic.

Yani kweli kabisa serikali itume mtu kabeba Mundo na au panga. ...

Wakati bunduki zimelewa matharani humo.
 
Yan, mnamvamia padre mumjeruhi na au mumuue kabisa ili ku push agenda ya no Reforms.

#Mliapiza kuwa mtatumia nguvu ya umma, Sasa huo umma umegoma kuwaungeni mkono ktk udharim... na au mmeshindwa kufanya proper mobilization mnataka kutumia njia za kumwaga damu...

Serikali ingetaka kumwua ingetumia jasusi lenye siraha proper kabisa. Na hata angepotea mazima. Hiyo childishness yenu haitoboi popote.

MUNGU ANAILINDA TANZANIA.
hamuwezi mkapata URAIS kwa gharama ya dam za wenzenu ... Inapaswa mmwage dam zenu wenyewe .

Ivi unadhani Viongozi wa kisiasa ni wajinga wakaanze kuwavamia Viongozi wa dini badala wakapeleke vijizawadi ili wawaunge mkono ??
Kunywa pepsi baridi kwa mangi nakuja kulipa
 
Yan, mnamvamia padre mumjeruhi na au mumuue kabisa ili ku push agenda ya no Reforms.

#Mliapiza kuwa mtatumia nguvu ya umma, Sasa huo umma umegoma kuwaungeni mkono ktk udharim... na au mmeshindwa kufanya proper mobilization mnataka kutumia njia za kumwaga damu...

Serikali ingetaka kumwua ingetumia jasusi lenye siraha proper kabisa. Na hata angepotea mazima. Hiyo childishness yenu haitoboi popote.

MUNGU ANAILINDA TANZANIA.
hamuwezi mkapata URAIS kwa gharama ya dam za wenzenu ... Inapaswa mmwage dam zenu wenyewe .

Ivi unadhani Viongozi wa kisiasa ni wajinga wakaanze kuwavamia Viongozi wa dini badala wakapeleke vijizawadi ili wawaunge mkono ??
Serikali inanuka Damu.
 
Je ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?

Yale Mabadiliko ya Sheria ya Usalama wa Taifa ya Mwaka 2023 yaliyotoa ruhusa ya kuua Watu kwa Maafisa wa Polisi na TISS sasa matunda yake ndio yanaonekana Wazi wazi kabisa ya Watu kutekwa, kuteswa, kushambuliwa, kupotezwa na hata kuuawa.

Aidha, Mabadiliko yale ya Sheria ya Usalama wa Taifa ya Mwaka 2023 yamewapa ruhusa Watu hao wa Tiss na Polisi kufanya Mauaji ya Watu kadiri watakavyo, na hakuna kitu chochote kile wanaweza wakafanywa. Wameruhusiwa kuua Watu bila ya wao Wauaji kuweza kushitakiwa.
 
Back
Top Bottom