Je, ni kweli wanaume wote wanamichepuko?

Je, ni kweli wanaume wote wanamichepuko?

Haya mambo sio ya kuyafuatilia sana, unaweza ongea mwenyewe kisa mapenzi, we amini uko mwenyewe basiii!
 
Kama kila mwanaume atakua mwaminifu kwa mwanamke mmoja, wengi watakosa wanaume , hivyo kwa mwanaume kua na mchepuko ni namna tu ya kuwasaidia wanawake ili naona pia waonje ladha ya tunda.kwa sisi wengine tumeruhusiwa hadi wanne kwa raha zetu.
 
  • Thanks
Reactions: irk
Mwanaume halisi lazima awe hvyo,tofauti na hapo atakuwa na tatizo au anakandamiza nafsi sana?anakula kwa macho sana
 
As long as anakupa haki yako na anafanya mchepuko kwa siri Ni urijali wake....
 
Hii picha imenikumbusha tukio moja nalolijua kabisa,tena mtu mkubwa na anayejulikana na alishawahi kushika cheo kikubwa ktk chama dola

Alikuwa akienda nyumba ndogo huyo mdada anampa ma-care km yanayoonekana hapo kwenye picha (anavuliwa viatu,anachemshiwa maji ya kuoga na kupelekewa bafuni had kuogeshwa,msosi anaandaliwa n.k)

Kiukweli jamaa ilibidi alasimishe ule mchepuko,ss hv wamezaa watt na nyumba kajengewa na mabiashara juu hadi alipewa political channel sema ndio hvyo wananchi walimtosa uchaguz wa 2015
Wacha atoswe na Tabia zake mbaya mjaa laana huyo.no wonder hajabarikiwa nafac tena. Wanawake wengine nuksi tu wanaume kujitakia
Ni kweli
Maana wanawake wa siku hizi mnadharau sana
Acha tukaliwazwe na michepuko yetu

87f9df5e36c39395d0f4163c15139e82.jpg
 
Back
Top Bottom