Je, ni kweli kwamba bahati huja mara mbili?

Je, ni kweli kwamba bahati huja mara mbili?

uifakamie na kuimaliza ada ya shule ulopewa na wazazi wako kwa tamaa na kuigiza maisha, halafu uje kutafuta faraja na matumani ya uzembe wako JF?

gentleman,
huo ni ulofa wa kiwango cha juu sana kufanywa na mwanafunzi wa chuo kutoka kijijini na unaelipiwa ada na wazazi šŸ’
Ada halijawahi kumfichia Siri yule aliyeilla!
 
Umenena vyema. Mwenye akili umshukuru Mungu kwa yote. Mpumbavu au maamuma umkufuru Mungu na kubweteka akidai hiyo ni stahiki yake.
 
Si lazima bahati ije mara mbili

— wakati mwingine huja mara moja tu, na ukikosa nafasi hiyo, inaweza isirudi tena. Lakini pia, kwa wanaojitahidi na kuwa tayari, fursa nyingine hujitokeza tena kama bahati ya pili. Kwa kifupi: bahati huja, lakini aliyejiandaa ndiye huiona mara zote.
Ukishajjiandaa ukatia bidii,

Hiyo SI bahati Tena.
 
Back
Top Bottom