Hakika Uv light ina madhara katika computer display sana sana zile zinazotumia LCD (Liquid Crystal Display) ingawa madhara yake uwezi kuyaona au kutokea mara moja it takes even years kunotes changes katika display yako.miale ya jua inapopiga kwenye LCD hutengeneza hot spot ambayo husababisha mabadiliko katika chemical iliyotengeza hiyo LCD,hivyo tunasema on long run or ploronged exposure husababisha kufifia kwa quality za image ambazo zitakuwa zinazalishwa na hiyo display.Ingawa LCD nyingi zinakuja na protective layer kwa ajiri ya kuikinga na hiyo direct exposure to sun rays,ni vizuri kujitahidi kuzuia hiyo direct exposure kwa muda mrefu.