Je Ni Haki

Je Ni Haki

X-PASTER

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Posts
11,604
Reaction score
1,858
Hii picha hapa chini nimetumiwa na mdau mmoja wa kule Kigamboni. Inasemekana hawa vijana ni wezi wa hicho walicho kibeba.... sasa swali langu hapa Je kuwatembeza utupu hawa vijana ni haki?

k.jpg
​
 
Mkuu X-PASTER hii tulishakuwa nayo hapa JF kipindi tu
 
Matumaini Mods wataiunganisha na iliyotangulia.
 
Matumaini Mods wataiunganisha na iliyotangulia.
Mkuu, umekuwa mpoleeeeeee!

BTW; kuwatembeza uchi sio haki kabisaaa! Kama hao wanatuhumiwa kuwa ni wezi na kama mali wamekamatwa nayo basi wapelekwe polisi na huko hatua zaidi za kisheria zitachukuliwa!
 
Hivi sheria inasemaje, kuhusu kutembezwa uchi, nao wanaweza kuwashtaki hao walio watembeza uchi?
 
Inaonekana Tanzania ukiwa mdokozi unapoteza haki zako zote za msingi.
 
Mimi siku zote ni mpole...!

Naam naliafiki kabisa hilo Mkuu upole wako kama wangu tu na nimejifunza mengi sana toka kwako Mkuu. Mwenyezi Mungu akuzidishie kila ulitakalo Mkuu.
 
Naam naliafiki kabisa hilo Mkuu upole wako kama wangu tu na nimejifunza mengi sana toka kwako Mkuu. Mwenyezi Mungu akuzidishie kila ulitakalo Mkuu.
Nashukuru ndugu yangu kwa kuliona ilo, hata mimi nimejifunza mengi sana toka kwako haswa uvumilivu... ila siku hizi umehadimika sana mkuu, au shughuli zimekuwa nyingi?

Insha'Allah Mwenyezi Mungu atufanyie wepesi mambo yetu.
 
pamoja na dhambi yao hawajatendewa haki kabisa............. katika jamii inayoshabikia hasizra za namna hii usishangae kusikia baba/mama kampiga mwanaye hadi kaua..............

hawa ndgu wamedhalilishwa sana kwani kuiba ni kosa ama tabia ambayo mtu anaweza hata kuiacha........... sasa imagine wakiiacha na mitaa wanayoishi walitembezwa hivyo, azima itawaathiri sana akilini mwao........ jamani tujifunze kusamehe na kujali utu.........

pia haki za wanaume hazijazingatiwa, ni vigumu sana kuzieleza katika jamii iliyojaa ufeminism............. angalia hata hivyo vificha uchi vilivyobandikwa, watasema wanazingatia maadili ya kiTZ lakini naamini ukiwa fair utapata shida sana ku-define nini cha kuficha ili kuhifadhi hayo maadili ya kiTZ............
 
Kwali mwanzo nilishaiona lakini leo nina wazo kuwa hao wezi ni wanaume na wanaowatembeza ni wanaume UJASIRI huo wanaupata wapi. Maana watoto wanapowaona walo uchi wanawaonaje hao walovaa nguo? Kimsingi wamejichoresha wenyewe mbele ya wanao ni aibu na jamii yapaswa ijifunze pindi inapoamua kutoa adhabu za kutweza utu kama hii. kimsingi wAMEJIADHIRI WOTE
 
Inaonekana Tanzania ukiwa mdokozi unapoteza haki zako zote za msingi.

Tatizo la Tanzania, hilo pipa na hao jamaa wakienda kituoni (Police), kesho hilo pipa utalikuta kwa Mkuu wa kituo na jamaa wapo uraiani wakiiba kama kawaida, hapo ndipo ilipopelekea jamii kujichukulia sheria mkononi
 
kama kitendo cha kuwatembeza uchi kinalalamikiwa, VIPI KUKATWA MIKONO?, MAANA HIYO ISSUE INGEFIKA KWA KADHI NA USHAHIDI WA ZAIDI YA WATU WATATU UPO, NADHANI HAO JAMAA SASA HIVI WANGEKUWA NA MKONO MMOJA MMOJA
 
Tatizo la Tanzania matukio kama haya huwa yanatokea mbele ya polisi nao wakishudia kabisa Hebu ona hii kwanza na afande yupo hapo hapo

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=0J8SlKMecUc&feature=player_embedded"]YouTube- (gptz.com)KIBAKA ACHOMWA MOTO[/ame]
 
sio haki kabisa... sio haki hata kwa wanaowatizama... hope there were no women or kids around ...
 
Inaonekana Tanzania ukiwa mdokozi unapoteza haki zako zote za msingi.


Tatizo wadokozi wanadokowa kwa waliona uchungu hasa. Wezi mapapa wanaiba kwenye jumuiya za waliozoea vitendo hivyo, wao wenyew ni wezi , wapokea rushwa na wauza haki kwa kitita. Hao wakikamatana wanataratibu zao za kulindana(yaani mkono wa sheria)
Hawa wadokozi wanadokowa kwa wale walona vichache, hawana haki na wala sheria haiwasaidii. Matokeo yake ni haya na namna ya haya kama kuchomwa moto na kuuliwa.
 
kama kitendo cha kuwatembeza uchi kinalalamikiwa, VIPI KUKATWA MIKONO?, MAANA HIYO ISSUE INGEFIKA KWA KADHI NA USHAHIDI WA ZAIDI YA WATU WATATU UPO, NADHANI HAO JAMAA SASA HIVI WANGEKUWA NA MKONO MMOJA MMOJA
Ofisi ya kadhi si mahakama ya kushughulikia jinai!
 
Back
Top Bottom