Je! naruhusiwa kudai mali aliyochuma mke wangu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! naruhusiwa kudai mali aliyochuma mke wangu?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by GAZETI, Oct 26, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikijiuliza usemi huu "Tumechuma sote/ wote" na hii huwa inatokea
    zaidi kwa wanawake pale wanapoachwa na waume zao wakitaka wapewe
    mgao wa mali ambayo imepatikana kipindi cha ndoa yao!

    Swali: Vipi iwapo umemuoa mwanamke halafu ndani ya ndoa yenu mambo
    yakamnyookea na kumiliki mali ya kutosha, ikafikia kipindi huyu mwanamke
    hataki kuwa nawe tena. JE! Kuna mgao mwanaume anaweza kudai hapo?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mwanaume wa hivi akitokea akadai mie nitashauri mgawo wa chupi,pedi,sidiria na kanga za mkewe uwe mkubwa....
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    watakushangaa sana loh!
    mbili ni haki yako kama sheria inavosema kama mali hizo amezipata mkiwa mshakaa wote mana wao hawaangalii nani kachuma bali alichuma alikwa na nani kwa wakati huo
    tatu hata kama alichuma mwenyewe ni haki yako pia koz hata ww ulichangia hata msaada wa mawazo pia hata kama sio mali..... so unastahili
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaa umeua bendi wangu
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Duh! Unatisha mkuu, lakini vipi sheria inaruhusu mwanaume
    kudai kama anavyodai mwanamke?
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Si ndo haki sawa mkuu!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    KAMA ni waislamu huruhisiwi..
    ni mali za mke peke yake......
     
  8. B

    Baraka Diwani New Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kugawana pasu pasu hadi watoto
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Haki sawa. Dai mali hizo. Kama wife alikuwa anaenda job inawezekana wewe ulikuwa unabaki home unakarangiza. Mmechuma wote kabisaaa.
     
Loading...