Je, mke wangu ananibaka?

Mujumba

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
853
0
mimi ni kijana niliyeoa muda si mrefu na mke nampenmda kweli, ila siku za karibuni kuna katabia kamejengeka ka mke mke wangu kunilazimisha kufanya mapenzi hata kama sijisikii au wakati mwingine nikiwa nimechoka!a mekuwa akinilaghai na kulazimisha tufanye mapenzi bira ridhaa yangu! je naweza kumshtaki mamlaka za kisheria kuwa ananibaka au nivumilie haya manyanyaso? ushauri pliz
 

nyabaheta

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
247
0
mimi ni kijana niliyeoa muda si mrefu na mke nampenmda kweli, ila siku za karibuni kuna katabia kamejengeka ka mke mke wangu kunilazimisha kufanya mapenzi hata kama sijisikii au wakati mwingine nikiwa nimechoka!a mekuwa akinilaghai na kulazimisha tufanye mapenzi bira ridhaa yangu! je naweza kumshtaki mamlaka za kisheria kuwa ananibaka au nivumilie haya manyanyaso? ushauri pliz

Mlete kwangu nikusaidie kazi.



Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Aug 30, 2007
3,123
2,000
Hayatuhusu. Kama huna mada kaa kimya. sio lazima kuandika kila kitu. Unataka ushauri gani? Mrudishe kwa wazazi wake. Acheni kuleta mada ambazo hazina mashiko. Mkome kabisa hii tabia ya kuleta mambo ya nyumbani kwenu hapa JF.
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,845
2,000
Jifanye Jongoo hapandi Mtungi hatakuweza,
Jua shamba ukiacha kulilima wenzio watapanda Mihogo na utakuja hapa JF unalia OOOOO WAMENILIA MIHOGO YANGU
 

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Mar 29, 2009
398
250
Pole kwa kubakwa na mkeo. Kukusaidia mlete kwangu nitamfunza vizuri. Akirudi huko utakuwa na raha ya milele na ndoa yako. Wala usiogope, wangu mie hanisumbui kabisa.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,775
2,000
Kwa kifupi hakubaki bali unafanya mapenzi kwa ridhaa yako,na ushahidi mkubwa ni kusimama kwa sehemu zako za siri,kwani kwa mwanaume ambaye hajisikii kufanya mapenzi sehemu zake za siri huwa hazisimami!
 

mark1

Member
Nov 3, 2012
17
0
kwani hujui maana ya ndoa hadi unasema anakulazimisha!?unadhani kwao hakuna chakula au nguo nzuri?
timiza mahitaji ya ndoa yako usije baadae ukatuletea mada nyingine"mke wangu ananisaliti".akili kichwani.
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,895
2,000
hahaha safi sana wee ulidhani ndoa ni manyumba magari na mapesa...ndoa kugegedana tuu ndio maana watu wanapagawa wakisikia papuchi yake inamegwa...sasa kaza buti umpe mkeo anachotaka...au nije nikusaidie?
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,945
2,000
Sijui nkuiteje? labda unataka kubadili jinsia na unavyoelekea watakulia wenzio.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom