Je, Marekani ni Koloni la Wayahudi? Pima mwenyewe

Je, Marekani ni Koloni la Wayahudi? Pima mwenyewe

Just a Smart Ass know it all.
Ndugu yako Mchambawima ananifahamu vizuri nimekaa sana Kigali miaka ya 90.
Kumbe uko familiar na issues za Rwanda na kama hujarudi Kigali since 90's inabidi urudi tena labda utakuwa na one or 2 things from Kigali
 
Mkuu umewahi kusoma OPERATION PAPERCLIP?
Mkuu hii ni miaka ya 1945, OSS operation ya kuwachukua wajerumani (wengi walikuwa na asili ya wayahudi), wenye talents za uengineer, technicians, designers zaidi ya 1500 kuwahamishia marekani ili kuwadhoofisha kitechnologia wajerumani.
Twende miaka ya nyuma zaidi enzi zile meli la kwanza la wazungu lilipotua US wayahudi hawakuwa miongoni mwao?
Hebu leta madini mkuu
 
Kwamba Wayahudi ndiyo chanzo cha matatizo ya dunia na kumomonyoka kwa maadili ya Marekani.
Hili halijakaa sawa hata kidogo. Nakubali Wayahudi wana ushawishi mkubwa sana kwenye siasa ya Marekani na kweli wameharibu sana ile nchi; lakini ukweli utabaki kwamba Marekani imeanza kuharibika baada ya kupata uhuru.
Ubaguzi wa rangi, biashara ya utumwa, kupenda kumwaga damu za watu, ubaguzi wa kidini na kujali pesa kuliko utu vilikuwepo hata kabla ya Federal Reserve na Wall Street.
Mkuu sema kidogo kuhusu ugomvi wa wayahudi na wamarekani weuzi enzi hizo za ubaguzi.
 
Roschild matajiri wakubwa wakiyahudi,nchi zote zinadaiwa na hawa watu,ikiwemo marekani

mkuu sio hao tu, Kuna huyu jamaa anaitwa HAYM S0LOMON
Ni Myahudi Mfanyabiashara aliyehamia NEW YORK kutokea POLAND kipindi cha MAPINDUZI Huko US.
Kwa kushirikiana na ROBERT MORRIS(the financer of revolution alitoa pesa yake cash zaidi ya paund 1Mil) walifinance mapinduzi ya kivita kumkimbiza Mkoloni Mwingeleza. Yawezekana aliyekuwa nyuma ya hawa wote ni haohao rothschilds.

Wenzetu waliiona fursa America zamani sana hata kabla haijafikiliwa kuwa SUPERPOWER
 
mkuu sio hao tu, Kuna huyu jamaa anaitwa HAYM S0LOMON
Ni Myahudi Mfanyabiashara aliyehamia NEW YORK kutokea POLAND kipindi cha MAPINDUZI Huko US.
Kwa kushirikiana na ROBERT MORRIS(the financer of revolution alitoa pesa yake cash zaidi ya paund 1Mil) walifinance mapinduzi ya kivita kumkimbiza Mkoloni Mwingeleza. Yawezekana aliyekuwa nyuma ya hawa wote ni haohao rothschilds.

Wenzetu waliiona fursa America zamani sana hata kabla haijafikiliwa kuwa SUPERPOWER
Ni kwel kabisa,kuna kitabu fulani nilisomaa,ndo kilinifungua macho,kumbe hata mjanja nae huwa kuna sehem analiwa
 
Kigali mbona nakuja sana tu.
Kuna ndugu zangu kibao.
haudanganyi!!! Mkuu Koba ndugu yetu MALCOM LUMUMBA yuko very updated na ni SMART huwa nina ups and downs nikijadiliana nae na mara nyingi sio kwa sababu haujuwi ukweli HAPANA! ni katika juhudi za kuuendeleza mjadala kusudi aangalie akili za Interahamwe kama kina jMali (sijuwi kafia wapi?) imbonerakure vyuma na yule mkurupukaji Masunga Maziku
jitihada zetu za kuiboresha Rwanda zimeanza kulipa wameamuwa kukimbia kabisa... ah kweli ya Mungu mengi...
 
Ni kwel kabisa,kuna kitabu fulani nilisomaa,ndo kilinifungua macho,kumbe hata mjanja nae huwa kuna sehem analiwa

Mkuu Wayahudi wakiingia wanashambulia kama viwavi,
Wao hujali sana jamii yao kuliko hata nchi waliyomo.
Ndiyo maana hata Roosevelt alishawahi kumnyima Myahudi moja asiwe Mwanasheria mkuu akasema hili litafanya Justice Department iwe na Wayahudi tu.

Baadaye Nixon alisema Sera yetu ya mambo ya nje imetekwa na Wayahudi, akasema Myahudi anayempenda ni Henry Kissinger. Watu waliona ni chuki tu dhidi ya Wayahudi lakini baadae kukawa na uthibitisho wa hili.
 
Mkuu Wayahudi wakiingia wanashambulia kama viwavi,
Wao hujali sana jamii yao kuliko hata nchi waliyomo.
Ndiyo maana hata Roosevelt alishawahi kumnyima Myahudi moja asiwe Mwanasheria mkuu akasema hili litafanya Justice Department iwe na Wayahudi tu.

Baadaye Nixon alisema Sera yetu ya mambo ya nje imetekwa na Wayahudi, akasema Myahudi anayempenda ni Henry Kissinger. Watu waliona ni chuki tu dhidi ya Wayahudi lakini baadae kukawa na uthibitisho wa hili.
hawa jamaa hawafai,ni wepesi sana kufanya mambo upside down
 
Mkuu Wayahudi wakiingia wanashambulia kama viwavi,
Wao hujali sana jamii yao kuliko hata nchi waliyomo.
Ndiyo maana hata Roosevelt alishawahi kumnyima Myahudi moja asiwe Mwanasheria mkuu akasema hili litafanya Justice Department iwe na Wayahudi tu.

Baadaye Nixon alisema Sera yetu ya mambo ya nje imetekwa na Wayahudi, akasema Myahudi anayempenda ni Henry Kissinger. Watu waliona ni chuki tu dhidi ya Wayahudi lakini baadae kukawa na uthibitisho wa hili.
Bernie Sanders Myahudi huyu kajipenyeza hadi kawa wa High
profile American politician.

Founder wa hii political israel state Davin Ben Gulion na vijana wenzake wakitokea kijiji kimoja huko poland kuelekea palestina, aliwahi kusema,

Ours is a country built more on people than on territory. The Jews will come from everywhere: from France, from Russia, from America, from Yemen... Their faith is their passport.
 
Mfano issue ya Syria ni Israel anaye mcontrol USA aidha awashambulie Isis mpk nguvu yao ipungue na pia awaache wapate nguvu waisumbue regime

Bahati nzr urusi kaenda kuharibu
Wayahudi huwezi pia kuwatenganisha na Russia, Hata hiyo communism/Leninism ni project za wayahudi hao hao kumbuka hata Karl Marx naye alikuwa Myahudi mwenye asili ya ujerumani. Humo Russia kuna wayahudi wa kutosha na hadi juzi juzi Pro-putin walikuwa wanawashutumu kwa kuchafua siasa za russia.
425px-Mikhail_Fradkov%2C_2014.jpg

Huyu Jamaa hapa Juu anaitwa Mikhail Fradkov, Alikuiwa Waziri mkuu wa Russia(2005 hadi 2007) na pia 2007 hadi 2016 ni Head of Foreign Intelligence muda wake unatarajiwa kuisha Kesho kutwa. Huyu jamaa baba yake ni Myahudi na kwa kauli ya wayahudi wao wanasema hawawi Identified by Territory isipokuwa Kabila yao haijalishi uko wapi unafanya nini. Huwa Tunajifariji tu kuwa Russia inapingana na US,.

NAKUPA LIST YA WAYAHUDI WALIOWAHI KUWA VIONGOZI WA NCHI MBALIMBALI. Pia Kumbuka Retired MOSSADs wengi huwa sehemu mbalimbali duniani wakiongoza Mapinduzi, Vikosi vya waasi, Washauri wa kivita wa serikali mbalimbali, High profile strartegists katika Intelligence Units za mataifa mbalimbali na vikosi vya waasi. Hata Mapinduzi ya zanzibar ukisoma historia yake wikipedia https://en.wikipedia.org/wiki/Zanzibar_Revolutionanatajwa kuwepo asubuhi hiyo Israel spymaster DAvid Kimche nae alionekana hapo unguja Haijulikani alikuwa anamission gani lakin.

Wayahudi Huwezi kuwakwepa
List of Jews in politics - Wikipedia, the free encyclopedia pitia hii link uone walivyotapakaa kwenye siasa za dunia Hasa ulaya na Marekani
 
Siyo marekani tu dunia imeshikwa na wayahudi. Nilipotoshwa na keyboard [emoji4]

The countries with the lowest rates of anti-Semitism (Top 10 in the world)


A temple in Luang Prabang, Laos. (photo credit: CC BY-SA Jean-Marrie Hullot, Flickr)

1. Laos: Boasting the lowest rates of anti-Jewish sentiment on the planet, Laos received an index score of 0.2%. The survey claim most supported at 4% was “Jews are more loyal to Israel than to [this country/to the countries they live in]”


IsraAID members in the Philippines. (Photo credit: IsraAID/Nufar Tagar)

2. Philippines: At 3%, like Laos, the question of Jewish nationalistic loyalty was most agreed with, with 10% of respondents voicing support for this assertion. Following closely behind, the statement that Jews have too much power in the business world garnered support among 9% of the population interviewed.


Danish Jews arrive in Malmo, Sweden, to show their solidarity with the city’s Jewish community. (Photo credit: Cnaan Liphshiz/JTA)

3. Sweden: At 4%, Sweden is the least anti-Semitic country in Europe. However, Jewish loyalty to the State of Israel over its home country garnered the support of over a quarter of participants in the survey (27%).


View of the house in Amsterdam where Anne Frank and her family hid during the Holocaust. (photo credit: Nati Shohat/Flash90)

4. Netherlands: With a 5% index score, the Netherlands is nonetheless concerned, like those before it, with Jewish loyalty. One third of those asked agreed Jews are more loyal to Israel than the Netherlands. Furthermore, 20% believed the Jews talk too much about the Holocaust.


A woman selling goods from her bike in Hanoi. photo credit: CC BY Nathan Onions, Flickr)

5. Vietnam: 6% of the country’s citizens were deemed anti-Semitic in the survey. Overall, men were twice as likely to agree with the anti-Jewish claims than women (8% vs. 4%)


English policemen guard Big Ben and the Houses of Parliament in London. (Photo credit: Yossi Zamir/Flash90)

6. United Kingdom: At 8 percent, the UK beat the US ever-so-slightly. Like the European countries before it on this list, over a quarter of the UK respondents believed Jews to be more patriotic toward Israel than the UK (27%). Nearly a fifth of those surveyed said “Jews have too much control over the United States government” (19%).


A police vehicle near the location of a shooting at the Jewish Community Center in Overland Park, Kansas, Sunday, April 13, 2014 (Photo credit: Jamie Squire/Getty Images via JTA Photos)

7. United States: At 9 percent, nearly 1/4 of those surveyed in the US said the Jews talk too much about the Holocaust (22%). While in the US, 31% said Jewish were more loyal to Israel than the US, only 11% thought the Jews have undue influence on the American government.


Skyline of Copenhagen, Denmark (photo credit: Paul Burani/Wikimedia Commons)

7. Denmark: Neck and neck with the US at 9 percent, some 39% of Danes believe the Jewish commitment to Israel precedes that of its patriotism to its own state.


An Israeli water pumping system in Tanzania. (photo credit: Courtesy)

9. Tanzania: The only African country to reach the top ten, Tanzania scored a total of 12 percent. Thirty-two percent of those asked agreed that Jews have too much control in the international media, “don’t care what happens to anyone but their own kind,” and are more loyal to Israel, respectively.

10. Thailand: Israeli tourists can rest easy, as one of their most frequented tourist attractions lands the title of one of the least Jew-unfriendly countries.

Source: The 10 most anti-Semitic countries
 
hicho kisa kimezungumziwa sana kwenye hichi kitabu. waisrael wanasema meli ya marekani ilikuwa imesogea sana kwenye eneo la bahari la sinai hivyo walihisi wamisri wanataka kuicapture Sinai. hawakujua kuwa inawasaidia upelelezi ila ni top secret. Marekani asingeweza peleka Nuclear Cairo sababu USSR ilikuwa standby na cold war ilikuwa moto kurisk jambo kubwa hivyo. wakati wa hiyo vita Marekani na USSR waliogopana sana na hakuna aliyetaka itokee.
6days.jpeg
 
The countries with the lowest rates of anti-Semitism (Top 10 in the world)



9. Tanzania: The only African country to reach the top ten, Tanzania scored a total of 12 percent. Thirty-two percent of those asked greed that Jews have too much control in the international media, “don’t care what happens to anyone but their own kind,” and are more loyal to Israel, respectively.

Source: The 10 most anti-Semitic countries

Niko kwa mbali lakini bandiko limenifanya nije hapa.
MSEZA MKULU umeona hii dhana ya Watanzania juu ya Chuki dhidi ya Wayahudi?
Mleta bandiko anaamini kuwa kuwaambia ukweli Wayahudi na kulaani mambo maovu wanayofanya ni Chuki dhidi ya Uzayuni.
Kilichonivitia zaidi ni kwamba mleta maada ameamini taarifa za uchunguzi za mitandaoni juu za Tanzania, bila hata kupima hali halisi ya saikolojia ya Watanzania walio wengi.

Mosi,Watanzania wengi hatujui kinachoendelea duniani(Uninformed) kwasababu kuna ombwe kubwa la elimu hapa nchini.
Hivyo sitashaa kuona unapinga usichokijua kwa kuleta bandiko kutoka kwenye mtandao bila kufanya uchunguzi binafsi.
Pili, Watanzania wengi tunaziangalia siasa za Mashariki ya Kati kwa minajili ya kidini. Hili lipo sana kwa ndugu zetu Wakristo hasa Waprotestant hasa wakiwa upande wa Israel huku Waislamu wakiwa upande wa Waarabu.
Kwa kiwango cha ushawishi wa dini nchini kwetu nilitegemea kabisa bandiko lako.

Lakini siyo vibaya kabisa kwasababu haya ni mawazo yako na ninayaheshimu kabisaaaa.
Hata Evangelicals wa Marekani wanaamini Marekani itaanguka pindi ikiwaacha Wayahudi na kila asemacho Myahudi ni sauti ya Yehova hivyo ni lazima Watii. Mchungaji John Hagee ndiyo kinara wa hii imani.

Tatu,nataka nieleweshwe unamaanisha nini uliposema "Tanzanians are more loyal to jews"
Hebu dadavua zaidi maana ya Neno Loyalty ili tuelewe.

Nne, takwimu zako hujazipitia vizuri na kuna kitu umekiacha.
Unadhani chuki na mauaji dhidi ya Wayahudi huwa vinafanywa na raia wa kawaida tu?
Jibu langu ni laah hasha! Serikali ndizo huwa zinaratibisha mauaji dhidi ya wayahudi sehemu nyingi duniani. Hivyo ningeelewa sana hii takwimu kama ingewagusa wahusika moja kwa moja (Serikali za nchi husika) na siyo (Random Sampling) kwa wananchi.

Mauji ya Wayahudi Ujerumani yalifanywa na Adolf Hitler na serikali yake.
Mauji ya Wayahudi nchini Urusi yalifanya Joseph Dhughashvili na serikali yake.
Mauji ya Wayahudi Mashariki ya kati yanataka kufanywa na Serikali za kiarabu.
Kufungwa kwa balozi za Israel Afrika kuliongozwa na serikali japo makanisa yalipinga, mfano mzuri ni hapa Tanzania tu. Nyerere alifukuza walokole na Walutheri wakawa wanataka urudi lakini ndiyo ikawa imeamuliwa hivyo.

Hivyo basi, nakataa huu uchunguzi kwasababu umefanywa kwa watu wasio wahusika wa moja kwa moja kwenye mahusiano na Wayahudi.

Tano, unaposema Tanzania haijawahi kuwa na mafarakano na Wayahudi wewe na bandiko lako nawaita waongo. Sera ya mambo ya nje ya Tanzania kwa zaidi ya miaka thelathini imekuwa katika msuguano mkubwa na sera ya Serikali ya Kizayuni ya Israeli.
Sababu kubwa ni kwamba inafanya mambo ambayo sisi Watanzania hatuyaamini.

Nikuulize swali dogo tu,
Hivi unajua nini kiliwakuta majasusi wa MOSSAD nchini Congo kipindi cha vita baridi walipokutana na Majasusi wa Uchina na Tanzania?????????
Au unajua nini C.I.A , MOSSAD na BOSS waliwafanyia Wanajeshi wa JWTZ na Majasusi ya Tanzania walipoingilia ugomvi wa Angola?
Unajua Marehemu Sokoine alisemaje juu ya hilo?
 
hicho kisa kimezungumziwa sana kwenye hichi kitabu. waisrael wanasema meli ya marekani ilikuwa imesogea sana kwenye eneo la bahari la sinai hivyo walihisi wamisri wanataka kuicapture Sinai. hawakujua kuwa inawasaidia upelelezi ila ni top secret. Marekani asingeweza peleka Nuclear Cairo sababu USSR ilikuwa standby na cold war ilikuwa moto kurisk jambo kubwa hivyo. wakati wa hiyo vita Marekani na USSR waliogopana sana na hakuna aliyetaka itokee.
6days.jpeg

Mkuu Red Giant kitu ambacho mwandishi amekataa kukisema kwenye hiki kitabu;
1: U.S.S Liberty ilikuwa kwenye sehemu wazi/huru ya bahari kwa mataifa yote. (International Waters)
Hii sehemu kwa Kilatini inaitwa Res communis/Terra Nullius au No-Mans Land/No-Nation's Sovereignty. Hapa kila nchi inaruhusiwa kupita na kufanya inachokitaka ili mradi tu asivunje sheria za kimatafa au kuharibu mazingira. Hiyo hoja kwamba manowari ilikuwa jirani haina mashiko kabisa; Manowari ingekuwa imeingia kwenye mipaka ya bahari ya Israel (Territorial Waters) basi wangeipiga kwa namna yoyote ile.

2: Suala la pili ni kwamba Israel waliua watu ambao wangetakiwa kuwa mateka wa vita. Kama nia yake ingekuwa na njema kabisa basi angewanusuru wale wanamaji waliotaka kutoroka kwa kutumia pantoni. Yeye akalipua pantoni na kuua wanajeshi. Alivunja sheria za vita na mwandishi hajalizungumzia hilo.

3: Mwisho kabisa ni kuhusu suala la Nyuklia sidhani kama Wasovieti wangemlinda sana Nasser kwenye vita aliyoianzisha mwenyewe bila kufikiria. Japo sidhani kama wangetumia silaha za kinyuklia kama alivyotaka Lyndon Johnso. Ni sawa na leo Korea Kaskazini ivamie Korea Kusini bila sababu ya msingi halafu itegemee Uchina na Urusi wawasaidie, hilo litakuwa kinyume kabisa na Maslahi ya washirika wake. Na hilo litaleta picha mbaya duniani kwamba Uchina na Urusi wanatumia siasa za mabavu, kitu ambacho ni kinyume kabisa na falsafa ya nchi zao. Mfano mzuri wa kitu ninachokisema ni miaka ya 80's ambapo Fidel Castro alianza tena *****-***** zake dhidi ya Wamarekani hadi Ronald Reagan akawa anafikiria kuvamia CUBA. Wasovyeti baada ya kuona ujinga ni wa Castro wakasema "If America Invades Cuba, then Castro is on his own". Hata kama kulikuwa na hatari ya vita vya kinyuklia kwa mwarabu kulipua Meli ya Marekani ambaye hahusiki na vita ingekuwa ni Pearl Harbour nyingine. Hasa hasa kwa saikolojia ya kupenda vita ya Maraisi wa chama cha Democrat Gamal Abdi Nasser angepigwa tu; hata kama siyo kupitia STRATEGIC WARFARE basi through CONVENTIONAL WARFARE.
Democrats ni wakorofi na washari sanaaaa.
 
Back
Top Bottom