think tank01
JF-Expert Member
- Aug 11, 2022
- 292
- 432
Hatuulizagi hayo maswali sisi 😌Usijekuta mtoa post ni degree holder[emoji23][emoji23]
Hatuulizagi hayo maswali sisi 😌Usijekuta mtoa post ni degree holder[emoji23][emoji23]
sio watu kuja nyumbani kuuliza maswali ya mambo yasiyowahusu
Punguza jaziba..ata kama izo pesa ni za msaada zingeelekezwa kwenye miradi ya kijamii
Mimi mpka saa tisa hii bado sijahesabiwa
Naomba kuuliza mwaka gani sensa ilifanyika na wewe kuhesabiwa huko USA. Walitumia njia gani ya kuhesabu watu?.Npo marekani toka kitambo sana .......sensa kila nchi ipo ....thats y huko tz kwenu mlifundishwa kwenye somo la geography ( kama hukukimbia umande) ......
Sensa ni kwa mujibu wa sheria .....pia hata UN huzihitaji hizo data ili kujua world population
Ndio. Tunahesabiwa huku mkuu piaHabarini wakuu,
Kama title inavyojieleza. Je, ni kweli hata first world countries kama America, Russia na hata mataifa mengine huwa kunakuwa na sensa ya watu na makazi au ni hii miyeyusho ya hapa bongo pekee yake?
Kwa mtazamo wangu naona hili swala la sensa ni upotevu/ufujaji wa fedha za wananchi ambazo zingeweza kitumika kujenga zahanati, kumalizia miradi ya maji ambayo ni uhai kwa wananchi nk. Hivyo basi sioni manufaa ya zoezi la sensa.
Pia nakosoa teknologia inayotumika ni kizamani mnoo. Je, hivi ata first world countries kunakuga sensa na kama zipo mbona sijawahi zisikia kabsa au ninyi wanajamii mnasemaje??
"Naomba kuwasilisha", Tuweke siasa kando, unajua uchumi umeyumba.