Je, kweli Lissu ana wivu na Magufuli?

Je, kweli Lissu ana wivu na Magufuli?

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Posts
8,332
Reaction score
11,735
Kila nikifuatilia mazungumuzo ya Lissu haishi kumtaja Magufuli. Kwa haraka haraha ninaweza sema kwamba katika mazungumuzo ya wazi wazi Lissu hajawahi maliza maongezi bila kumtaja Magufuli.

Nimekaa nikawaza kwamba Lissu hana jema lolote analojivunia toka kwa Magufuli tangu dunia iumbwe?

Lissu anakosoa kila kitu alicho fanya Magufuli kule Chato ikiwemo Uwanja wa Ndege, Mbuga za Wanyama n.k.. Hii inamaana Lissu anafurahia kuona namna ambavyo Nyerere aliondoka na kuacha Musoma na Butiama haina Maji? Lissu anawivu na Magufuli kiasi kwamba haachi kumchafua? Je kwa kumchafua Magufuli atapata kura za kutosha kwenda ikulu?

Swali langu la Msingi ni hili. Lissu anatoka Singida, Akichaguliwa hatopeleka kabisa maendeleo pale Singida? .
 
Kwani Chato siyo Tanzania isipate maendeleo. Mbona hamzungumzii flyovers za Dar na uwanja wa Msalato Dodoma etc Mbona Mwanza ni jiji lakini hadi leo hakuna jengo la abiria uwanja ndege. Tusilete ubaguzi. Maendeleo yanafanyika kwa kuzingatia Mipango na Ilani za uchaguzi. Hii nchi yetu sote. Lisu aache wivu na hoja nyepesi.
 
Kwani Chato siyo Tanzania isipate maendeleo. Mbona hamzungumzii flyovers za Dar na uwanja wa Msalato Dodoma etc Mbona Mwanza ni jiji lakini hadi leo hakuna jengo la abiria uwanja ndege.Tusilete ubaguzi. Maendeleo yanafanyika kwa kuzingatia Mipango na Ilani za uchaguzi. Hii nchi yetu sote. Lisu aache wivu na hoja nyepesi.
Unajenga inter.airport porini kweli??
 
Kila nikifuatilia mazungumuzo ya Lissu haishi kumtaja Magufuli. Kwa haraka haraha ninaweza sema kwamba katika mazungumuzo ya wazi wazi Lissu hajawahi maliza maongezi bila kumtaja Magufuli...
Kwani Yesu Kristo alipokuwa akimtaja Shetani alikuwa na wivu kwake. Alimtaja ili kazi zake ovu zikapate kujulikana na watu wema wa Taifa takatifu la Mungu. Kila jiwe na litapinduliwa ili uhuru, haki na maendeleo ya kweli na yenye tija kwa watu yakapate kutokea.
 
Kwani Chato siyo Tanzania isipate maendeleo. Mbona hamzungumzii flyovers za Dar na uwanja wa Msalato Dodoma etc Mbona Mwanza ni jiji lakini hadi leo hakuna jengo la abiria uwanja ndege.Tusilete ubaguzi. Maendeleo yanafanyika kwa kuzingatia Mipango na Ilani za uchaguzi. Hii nchi yetu sote. Lisu aache wivu na hoja nyepesi.

Ilani ya uchaguzi wa ccm inaonyesha kutajengwa uwanja wa ndege Chato?
 
Kuna mambo huwa yananichanga sana yaani sanaa

Kila uchaguzi kuna chama cha Kijani kinadai kinatuletea Tanzania Mpya.

Nafikiri huwa wanamaanisha upya wa matatizo, ujinga na umaskini.

Fikiria kwa miaka 55+ sasa - wanasema tusichague wengine kwa kuwa wataondoa amani lakini wakati chini ya utawala wao wa kiimla tuna WASIOJULIKANA,VIROBA FUKWENI, Disapperance of Azory , kutapeliwa korosho zetu, Kuvunjwa haki za binadamu na sheria mbaya za ovyo ovyo
 
Huu ndio muda pekee wa kumpa makavu jiwe maana tumekaa na nyongo miaka mitano
 
Back
Top Bottom