Je! kwa Kariakoo, ni mtaa gani naweza pata pete ya uchumba?

pascal luoga

Senior Member
Feb 23, 2019
113
250
Habari wana Jamiiforums wote,
Swal langu ni

Je! kwa Kariakoo, ni mtaa gani naweza pata pete ya uchumba ama ya ndoa original gold or silver??


Msaada wandugu.

Note.. MTAA
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
26,743
2,000
Habari wana J forum wote,
Swal langu ni

Je! kwa kariakoo, ni mtaa gani naweza pata pete ya uchumba ama ya ndoa original gold or silver??


Msaada wandugu.

Note.. MTAA
Mkuu, ebu achana na madude ya ajabu hayo....
Nakushauri uingie kwa sonara, kama hauna fungu la kutosha basi chongesha hata silver
 

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,206
2,000
Je! kwa kariakoo, ni mtaa gani naweza pata pete ya uchumba ama ya ndoa original gold or silver??
Note.. MTAA
Mtaa wa Mkunguni, unaoanzia sokoni yanapopaki magari ya Tegeta hadi Mnazi Mmoja kituo cha Baridi. Hapo katikati kuna maduka kadhaa ya sonara
 

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Nov 15, 2011
1,242
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom