Je, kuoa Mwanamke anayeshinda na wewe ndani ni sawa?

Je, kuoa Mwanamke anayeshinda na wewe ndani ni sawa?

vicent01

Senior Member
Joined
Nov 18, 2018
Posts
100
Reaction score
94
Wakuu habari!

Nina demu wangu fulan hivi nataman kumuoa lakini sometimes huwa ananitisha yaani ukiongea kitu mnabishana kama wote Wanaume muda mwingine anakwambia aniogopi kwa chochote hata tukianzisha vagi fresh tu

Lakini huwa anajishtukia na muda mwingine yupo safi mpaka raha ukimchokonoa kidogo tu moto hatari alishawahi kunipeleka mpaka kituo cha Polisi sema nikasahau tukaendelea.

Ushauri jamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usiwe mvivu wa kuandika. ilikuwa kuwa je mpaka akakupeleka polisi?
 
Hivi wanaume wa siku hizi mmekuwaje? Yani demu akupeleke kituo cha polisi na bado unaendelea kuwa na mawazo ya kumuoa?

Hapo mkifunga ndoa tuu utakuwa unaosha vyombo, kupika kwa zamu, na papuchi unapewa kwa ratiba maalumu.

BTW umelogwa ww sio bure. Pole san mkuu.
 
Wakuu habari!

Nina demu wangu fulan hivi nataman kumuoa lakini sometimes huwa ananitisha yaani ukiongea kitu mnabishana kama wote Wanaume muda mwingine anakwambia aniogopi kwa chochote hata tukianzisha vagi fresh tu

Lakini huwa anajishtukia na muda mwingine yupo safi mpaka raha ukimchokonoa kidogo tu moto hatari alishawahi kunipeleka mpaka kituo cha Polisi sema nikasahau tukaendelea.

Ushauri jamani

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama wanaume wa siku hizi ndio kama mleta mada basi hamna namna ngoja kina kapuya waoe tu.
 
Back
Top Bottom