Je kuna mwanamke asiye na bwana nje ya ndoa

Je kuna mwanamke asiye na bwana nje ya ndoa

Mada hii imeikumbusha mzee flani alikua chapombe kweli kweli kiasi kwamba akasema haamini kama kuna mwanaume asiyekunywa pombe, kisa yeye ni mlevi na muda wote huwa amelewa.

aiseee
 
Labda ndoa za vijijini ila Kwa mjini tena mkeo akawa mtu wa mishemishe mfano ana saruni mfanyakazi au mfanya biashara looh lazima michepuko ipo tu. Na lazima ugongewe tu.

Vijijini tena?
 
Vijijini tena?


Kijijini uta mgegeda sehemu gani mke wa mtu kwenye migomba,au vichakani.ila mjini aha nikusema tu tukutane tupendane lodge bas mchezo kwisha.
 
Kijijini uta mgegeda sehemu gani mke wa mtu kwenye migomba,au vichakani.ila mjini aha nikusema tu tukutane tupendane lodge bas mchezo kwisha.

Hakuna watu wanavunja amri Ya Sita kama vijijini' wake wa watu tena ndo wenyewe. Sehem za kufanyana ni migombani au sehem chai chai au kahawa au kwenye mashamba Ya mahindi
Tena hata waume zao hujua kua mke wake anatoka na jamaa' ila mume nae huamua kula mke wa jamaa kulipiza. Yaani hii ninaushuhuda kabisaa
Najua kijiji kimoja HIV imeenea kijinga kwa mtindo huo
 
mimi mmoja wapo na mungu anilinde nitunze ahadi yangu
mwanamke ukijiheshimu tu uyaheshimika
sio km sitongozwi ila nalinda stara yangu na wazazi wangu

unauhakika kuwa unawachomolea wote wanao kutongoza?
Ngoja tuanze na mm. Ukinikataa kweli mm nahama nchi hii.
 
wapo wengi huu uvivu wa kufikiri kazi ku generalize mambo waliotoa mfano wa mama yako %zote wapo sahihi! watu kukicha kuwaza ngono utadhani wamerogezewa.
 
Niamini tu kuwa wangu haruki ukuta. Coz sitaki kufikiria kidume mwenzangu akimvua pichu aisee..
 
Back
Top Bottom