Je kuna mwanamke asiye na bwana nje ya ndoa

Je kuna mwanamke asiye na bwana nje ya ndoa

Samahani mkuu, unaomba ushauri? Au unataka watu watoe maoni yao
 
Labda ndoa za vijijini ila Kwa mjini tena mkeo akawa mtu wa mishemishe mfano ana saruni mfanyakazi au mfanya biashara looh lazima michepuko ipo tu. Na lazima ugongewe tu.

jaman maada zingne hizi mziache tu... Mbona mnatuweka roho juu tuliooa?
 
Katika 100 wapo 4 ambao hawana...........mitongozo yote hii......utachomokea wapi kwa mfano.........?

Sidhani kam hata 4 wanafika katika 100, mi naona ni chini ya hapo
 
jaman maada zingne hizi mziache tu... Mbona mnatuweka roho juu tuliooa?

Wala zisikutishe kama unaishi vizuri na mkeo!
1. kama wewe ni muaminifu hujawahi kukamatwa kwa kucheat
Pili unamheshimu na kumjali mkeo,
Tatu unahudumia mahitaji yote ya msingi nyumbani kwako. Fedha ni muhimu pia
4 Unamshughulikia sawasawa kwenye 6*6! Humbaki au kumchubua mkeo!
5. Mcha Mungu, mpole, si mlevi kupindukia, si mkorofi na mbabe!

Kama unaweza kutimiza hayo basi we kuwa na amani!
 
Hii natamani kuipotezea halafu natamani kuchangia.
Kuwadi wa mke wa mtu ni mume wake mwenyewe.
 
Wala zisikutishe kama unaishi vizuri na mkeo!
1. kama wewe ni muaminifu hujawahi kukamatwa kwa kucheat
Pili unamheshimu na kumjali mkeo,
Tatu unahudumia mahitaji yote ya msingi nyumbani kwako. Fedha ni muhimu pia
4 Unamshughulikia sawasawa kwenye 6*6! Humbaki au kumchubua mkeo!
5. Mcha Mungu, mpole, si mlevi kupindukia, si mkorofi na mbabe!

Kama unaweza kutimiza hayo basi we kuwa na amani!

Kuna wanaume wanapewa kila kitu, hali kadhalika kuna wanawake wanapata kila kitu lakini hawaridhiki...!

Cheating ni hulka ya mtu, wapo wasiopata hivyo ulivyotaja lakini ni waaminifu kwenye ndoa na mahusiano yao.
 
Wala zisikutishe kama unaishi vizuri na mkeo!
1. kama wewe ni muaminifu hujawahi kukamatwa kwa kucheat
Pili unamheshimu na kumjali mkeo,
Tatu unahudumia mahitaji yote ya msingi nyumbani kwako. Fedha ni muhimu pia
4 Unamshughulikia sawasawa kwenye 6*6! Humbaki au kumchubua mkeo!
5. Mcha Mungu, mpole, si mlevi kupindukia, si mkorofi na mbabe!

Kama unaweza kutimiza hayo basi we kuwa na amani!

nikweli lakn utambue wanawake ni viumbe wasioridhika....
Utamtimizia yote lakn atatafuta sababu nyingne tu
 
Hi mada ya kingono tu! same na akili zako mbona watujumlisha wote?? Je mama yako,na Mama wa Yesu wana hawara nje? UTAPATA JIBU!!
 
Ukifuatilia vyote hivyo hutooa
Tunaishi kwa mazoea na kukubaliana na yote
 
siredi kama hizi ndio zinakimbia mwendo kasi mtoroko i.e escaping velocity. Ukianzisha uzi wa uziri wa ndoa hapa utapingwa na wachangiaji watakuwa wachache sana
 
nikweli lakn utambue wanawake ni viumbe wasioridhika....
Utamtimizia yote lakn atatafuta sababu nyingne tu

Ipi hiyo? Labda unipe mfano! Sababu jinsia yenye hulka ya kutoridhika na partner mmoja ni ya kiume!
Kwa sababu hiyo unaona wanaoongoza kutoka nje ya ndoa ni me!
 
Kuna wanaume wanapewa kila kitu, hali kadhalika kuna wanawake wanapata kila kitu lakini hawaridhiki...!

Cheating ni hulka ya mtu, wapo wasiopata hivyo ulivyotaja lakini ni waaminifu kwenye ndoa na mahusiano yao.

Sina hakika sana! Uaminifu for how long? kwa sababu hata tabia za watu hubadilika kutokana na facts nyingi! Hata kuendelea kuwa mwaminifu huku ukijua partner wako ni kiwembe huwa ina time limit! Mwisho wa siku lazima utaaprochiwa na ideal man na hutoona sababu ya msingi ya kumkataa after all partiner wako naye si innocent!
Ila nakubaliana na wewe kuna kuchepuka ni hulka ya mtu haswa wanaume!
 
Mbona wapo wengi sana? kwanza my akanana!
 
Back
Top Bottom