Aisee we jamaa.....Nadhan wapo ebu jaribu kufuta taswira ya wanawake wa watu mashuur,,,,i mean wakuu wa kaya....unadhan wake zao wako na mahawara kwelii?Mke kama wa Maaskofu wakuu wakuu wa makanisa flan......Vuta taswira kwa wanawake inawezekana wasiwe na mahawara ila kwetu wanaume tulio wengi hata tukiwa ma-padri unakuta tutaoa tu ....hata akiwa Rais akuwa na hawara tu...Nadhan.jaman naombeni ushauri kuhusu wanawake kuna mwanamke asiye na hawala nje ?
jaman naombeni ushauri kuhusu wanawake kuna mwanamke asiye na hawala nje ?
duu mkuu , umeongea fact wc figures , mbishi abishe.Katika 100 wapo 4 ambao hawana...........mitongozo yote hii......utachomokea wapi kwa mfano.........?
Hakuna.....
Katika 100 wapo 4 ambao hawana...........mitongozo yote hii......utachomokea wapi kwa mfano.........?
Mimi Mke Wangu siyo mtu wa mchepuko
Na hutojua mpaka utakapo muacha
Na hutojua mpaka utakapo muacha
Amuache tu kwa majaribio........amjue mume mwenzie...........
Vitu vingine ni kujiamini