Je! Kuna athari gani ya kutumia simu (Feki) clone/copy?

Je! Kuna athari gani ya kutumia simu (Feki) clone/copy?

Niko dunia ya kwanza ninaposema ina mod cons zote nadhani unaelewa-anything under the sun ina respond
Embu weka specifications hapa kwa kutumia CPU Z hiyo tuone.nna ham kujua Soc ya hiyo mashine yako.
 
Embu weka specifications hapa kwa kutumia CPU Z hiyo tuone.nna ham kujua Soc ya hiyo mashine yako.
Hapa umeniacha njia panda-twende ki layman kwani simu kali inabidi ifanye lets say kitu gani-nipe idea and then we go from there
 
Hapa umeniacha njia panda-twende ki layman kwani simu kali inabidi ifanye lets say kitu gani-nipe idea and then we go from there
Kwani wewe unanunua simu kwa matumizi gani zaidi? Anyway nimekwambia weka specifications ya hiyo simu hapa tumia cpu z kama mkwawa alivyo suggest

Kingine kuonesha hiyo simu bado sio monster hata support za developers nahisi itapitwa hata na galaxy s2 simu ya mwaka 2011.
 
Kwani wewe unanunua simu kwa matumizi gani zaidi? Anyway nimekwambia weka specifications ya hiyo simu hapa tumia cpu z kama mkwawa alivyo suggest

Kingine kuonesha hiyo simu bado sio monster hata support za developers nahisi itapitwa hata na galaxy s2 simu ya mwaka 2011.
ukiondoa mawasiliano ni banking,online purchasing,paying bills,watching live football,playing games,na last but not least security system for my home-na weza access live inside my home from anywhere in the world-what more does anyone want??
 
ukiondoa mawasiliano ni banking,online purchasing,paying bills,watching live football,playing games,na last but not least security system for my home-na weza access live inside my home from anywhere in the world-what more does anyone want??
Sasa matumiz yako mengi ya kawaida tu..ila hapo kwenye games kama ni serious gaming basi utatakiwa kua na simu yenye GPU kari...na huez kuta GPU inakua kari then Soc yake kimeo..

Adreno 330 GPU ya Qualcomm Snapdragon 800 ilikua ni the best na hii ipo kwenye simu kari kama xperia z utra.
Ndio mana tunataka kuona soc ya hiyo simu yako copy ambayo unadai ni kari tu kwa kila idara.
 
Nimeelewa sana comments za wasomaji zaidi ya habari yenyewe. Nadhani ilipaswa kufanyiwa uhariri kabla ya kuwa posted.
 
Kaka kuna kitu kimoja muhimu sana watu wanakisahau wanapochagua simu nacho ni SAR

SAR ni kiasi cha miaonzi ambacho mwili wa binadamu una-absorb. kila unapoongea na simu ujue kichwa chako kinakuwa kinazungukwa na hii mionzi. kuna kiasi cha mionzi kinakuwa ni salama kwa binadamu na kuna kiasi kikizidi kinaweza kuleta madhara.

Wenzetu wa marekani wana FCC kwa ajili ya kupima simu, Ulaya wana EU na baadhi ya nchi kama india wanatumia FCC pia.

Hawa FCC na EU wanazipima hizi simu kama zina mionzi mibaya na ni salama kutumika kwa binadamu then zikifaulu ndio zinaruhusiwa kupita madukani. Ila sisi Tanzania hakuna chombo cha ukaguzi na tunanunua simu ambazo hazijawahi kupimwa kabisa na tunakuwa kwenye risk na hii michina. 7

Ukichunguza watu wengi wanaokuja kudump simu africa huwa simu hizo haziuzwi ulaya na marekani wanaogopa kuzipeleka sababu simu zinakuwa hazina viwango. hili ni jambo kubwa la kuliangalia kwenye afya yako.

Matatizo mengine ya clone zinakuwa pia sio reliable, unaweza kuiformat simu ikabadilika kabisaa, touchwiz ikatoka, boot animation ikabadilika, au hata isiwake tena. pia wana tabia ya kudanganya specs run cpu z ili kuona specs halisi za simu.

Nimekuelewa sana hapa...kuna jamaa china wanauza simu mfano j7 mpaka $50. Nkawa najiuliza sana. Wanasema ni unlocked and refurbished but nna waswas... Hizi clones ni hadi gadgets zote kama cameras, ps4games, laptops na computer sio....

OEM hazina shida right, kwa kesi kama ya Xiaomi.
 
Nimekuelewa sana hapa...kuna jamaa china wanauza simu mfano j7 mpaka $50. Nkawa najiuliza sana. Wanasema ni unlocked and refurbished but nna waswas... Hizi clones ni hadi gadgets zote kama cameras, ps4games, laptops na computer sio....

OEM hazina shida right, kwa kesi kama ya Xiaomi.
refurbished inamaana iliharibika then ikaenda kutengenezwa halafu inauzwa tena,

ndio Oem hazina shida.

laptop, camera na ps4 ni ngumu kukuta clone na hata ukikuta basi ni rahisi kuitambua unlesd wewe hivyo vitu huvijui kabisa.
 
Kaka kuna kitu kimoja muhimu sana watu wanakisahau wanapochagua simu nacho ni SAR

SAR ni kiasi cha miaonzi ambacho mwili wa binadamu una-absorb. kila unapoongea na simu ujue kichwa chako kinakuwa kinazungukwa na hii mionzi. kuna kiasi cha mionzi kinakuwa ni salama kwa binadamu na kuna kiasi kikizidi kinaweza kuleta madhara.

Wenzetu wa marekani wana FCC kwa ajili ya kupima simu, Ulaya wana EU na baadhi ya nchi kama india wanatumia FCC pia.

Hawa FCC na EU wanazipima hizi simu kama zina mionzi mibaya na ni salama kutumika kwa binadamu then zikifaulu ndio zinaruhusiwa kupita madukani. Ila sisi Tanzania hakuna chombo cha ukaguzi na tunanunua simu ambazo hazijawahi kupimwa kabisa na tunakuwa kwenye risk na hii michina. 7

Ukichunguza watu wengi wanaokuja kudump simu africa huwa simu hizo haziuzwi ulaya na marekani wanaogopa kuzipeleka sababu simu zinakuwa hazina viwango. hili ni jambo kubwa la kuliangalia kwenye afya yako.

Matatizo mengine ya clone zinakuwa pia sio reliable, unaweza kuiformat simu ikabadilika kabisaa, touchwiz ikatoka, boot animation ikabadilika, au hata isiwake tena. pia wana tabia ya kudanganya specs run cpu z ili kuona specs halisi za simu.
Hapa Tanzania tuna pima kwa imei bado tuko nyuma sana 'It is a shame' not even applicable
 
Back
Top Bottom