Je! Kuna athari gani ya kutumia simu (Feki) clone/copy?

Je! Kuna athari gani ya kutumia simu (Feki) clone/copy?

kaka sidhani kama watengeneza clone wanaweza kutengeneza unibody ya alluminium kama m8.
Mkuu nadhani wanaweza ukimfuati
Huyo jamaa youtube (mayiandjay) inaonesha zipo bt bei yake ndo inakua kubwa kidogo kama dolla 210 hiv
 
Mkuu sio clone tu hata simu zisizo na viwango wala kutambulika na wadau wa simu mfano Tecno

Nilipata kuambiwa Tecno hairuhusiwi china wala huwezi kuta mtu anatumia tecno china maana haijakidhi vigezo vya kiusalama
Na sio china tu nchi yoyote wanayojali usalama tecno hazipo

Kitu muhimu ni kujaribu kutafuta original na pia tembelea reputable site kujua simu zenye vigezo na sio kununua simu za kwenye blog na site uchwara

Mkuu please tunaomba reference kuhusu tecno na hayo maelezo yako... citation needed. please please please
no citation , no research no right to speak :wacko:
 
mkuu please tunaomba reference kuhusu tecno na hayo maelezo yako... citation needed. please please please
no citation , no research no right to speak :wacko:

actually wewe/tecno ndio wanatakiwa watoe proof kuwa ina kiwango na sio yeye.

ukiwauliza TBS bidhaa zisizo na viwango hawawezi kuzijua zote ila ukiwauliza zenye viwango watakutajia zote sababu database za mamlaka hizi za viwango huwa ni za bidhaa halali.

mfano ni kama mimi nitengeneze tomato sauce vichochoroni halafu nianze kubishana na watu wanipe proof kuwa si halali. hali ya kuwa mimi mtengenezaji ndio natakiwa kutoa proof ya bidhaa yangu
 
Kweli kiongoz!! Ngoja niamie htc one m8 first copy naweza pata wapi mkuu??

kaka wewe umekomaa na first copy tuuu. ushaambiwa copy zina madhara. miale yake ni hatari kwa afya. Go for original brand or tafuta hata nokia kitochi.
uhai ni afya. uhai una thamani kuliko umayoo. usihatarishe afya yako...
life is worth more than gold ---- bob marley
 
actually wewe/tecno ndio wanatakiwa watoe proof kuwa ina kiwango na sio yeye.

ukiwauliza TBS bidhaa zisizo na viwango hawawezi kuzijua zote ila ukiwauliza zenye viwango watakutajia zote sababu database za mamlaka hizi za viwango huwa ni za bidhaa halali.

mfano ni kama mimi nitengeneze tomato sauce vichochoroni halafu nianze kubishana na watu wanipe proof kuwa si halali. hali ya kuwa mimi mtengenezaji ndio natakiwa kutoa proof ya bidhaa yangu

sizungumzii uhalali wala uharamu wa tecno.
nilitaka kujua hayo maelezo yake kayatoa wapi..... amezungumza kuwa ame quote somewhere .... ndio nimekuwa interested na hicho chanzo cha habari yake alikoitoa.....
 
sizungumzii uhalali wala uharamu wa tecno.
nilitaka kujua hayo maelezo yake kayatoa wapi..... amezungumza kuwa ame quote somewhere .... ndio nimekuwa interested na hicho chanzo cha habari yake alikoitoa.....

Tecno haijulikani kwenye ulimwengu wa smartphone
Tunaijua akina sisi kajambanani dumping area
Dunia ya leo watu hawabishani tena vitu kama hivi, internet unayo just do ur home work
 
Waungwana naomba ufafanuzi kidogo kuhusiana na hizi simu zinazoitwa feki, zina madhara kwa mtumiaji au?

Kwanini serikali inazifungia?
 
Hamna chochote zaidi ya kukusanya information za watu na kuwa monitor
 
Kitu chochote fake kina madhara mengi, tunapoteza pesa kwa kitu ambacho hakidumu, kinaweza kumdhuru mtu, n.k.
 
1. Hazidumu.
2. Zinaharibia soko/jina kampuni rasmi za simu hizo.
3. Huenda zikawa na athari upande wa mionzi zinayotoa maana hazijapimwa kama zinakidhi vigezo vya kimazingira na kiafya.
 
  • Thanks
Reactions: Ok9
Kwel mkuu Tanzania ufuatiliaje hakuna kabisa..

Hao wenye kufuatilia ndiyo hao wananunua simu original wakiwa nje ya nchi, na ndiyo hao wenye uhusiano na wauzaji, tutegemee nini hapo, ni kama ilivyo kwenye matibabu, wenye kutujengea na kutuboreshea huduma za afya ndiyo walikuwa wanatibiwa India na Marekani, je wewe hapo utapona kwa mwendo huo?
 
Technology ya kutengeneza simu imekuwa so easy-kiasi kwamba kuna fake za high end functionality ni 100%
 
Technology ya kutengeneza simu imekuwa so easy-kiasi kwamba kuna fake za high end functionality ni 100%

kwanza hakuna feki ambayo ipo sawa na original

pia fake ikiwa sawa na original then kutakuwa hakuna tofauti ya bei.
 
Ukitumia hizi no zinazotangazwa na TCRA kwa njia ya kuangalia IMEI si unaweza kutambua clone
yap unaweza ila sio 100% safe sababu simu clone zinatumia mediatek na simu za mediatek ni rahisi sana kubadili imei.

hivyo mtu anaweza kuwa na clone na akaeka imei ya simu original
 
Wakuu habari,

Siku hizi kuna simu nyingi sana ambazo ni clone ya simu original, nyingi ikiwa ni za samsung... Juzi kati niliona moja ambayo ni ya samsung galaxy note 3, nilishangazwa kuona jinsi gani perfomance yake haikuwa mbaya sana na pia jinsi ilivyokuwa kwa sababu kwa macho ya juu juu inaonekana kama ni ya kweli.

Given kwamba ina android na all the functionalities are the same kama simu yoyote ya android, i mean naweza run any android app hata kama ni clone, so nikawa najiuliza kuwa kuna hasara gani kubwa haswa mtu akitumia simu ambayo ni clone kama kila kitu cha android kinafanya kazi.

Kama akiamua kupotezea swala la official updates au ni ile tu mtu kichwan kwake inamuuma kwamba anatumia kitu ambacho sio chenyewe 100% wakati bado anaweza kufanya kila kitu?

Thanx
Majibu mujarabu kabisaaa..
Kaka kuna kitu kimoja muhimu sana watu wanakisahau wanapochagua simu nacho ni SAR

SAR ni kiasi cha miaonzi ambacho mwili wa binadamu una-absorb. kila unapoongea na simu ujue kichwa chako kinakuwa kinazungukwa na hii mionzi. kuna kiasi cha mionzi kinakuwa ni salama kwa binadamu na kuna kiasi kikizidi kinaweza kuleta madhara.

Wenzetu wa marekani wana FCC kwa ajili ya kupima simu, Ulaya wana EU na baadhi ya nchi kama india wanatumia FCC pia.

Hawa FCC na EU wanazipima hizi simu kama zina mionzi mibaya na ni salama kutumika kwa binadamu then zikifaulu ndio zinaruhusiwa kupita madukani. Ila sisi Tanzania hakuna chombo cha ukaguzi na tunanunua simu ambazo hazijawahi kupimwa kabisa na tunakuwa kwenye risk na hii michina. 7

Ukichunguza watu wengi wanaokuja kudump simu africa huwa simu hizo haziuzwi ulaya na marekani wanaogopa kuzipeleka sababu simu zinakuwa hazina viwango. hili ni jambo kubwa la kuliangalia kwenye afya yako.

Matatizo mengine ya clone zinakuwa pia sio reliable, unaweza kuiformat simu ikabadilika kabisaa, touchwiz ikatoka, boot animation ikabadilika, au hata isiwake tena. pia wana tabia ya kudanganya specs run cpu z ili kuona specs halisi za simu.
 
naomba niulize swali-je kila simu inayotoka china ni fake au kuna original pia
simu za zamani zilikuwa ni hand made yaani vifaa vinapachikwa kwa kutumia mikono ndio maana kwa zamani ilikuwa ni muhimu kujua simu ni made in wapi.

simu za siku hizi karibia asilimia 90 zinatoka china, simu kibao original ni made in china zikiwemo simu maarufu kama iphone na samsung galaxy na viwango vinakuwa vikubwa tu.

hivyo usiogope simu za made in china pia ni original, simu fake zinajulikana kwa kuangalia ufake wake wa vitu vilivyotumika kutengenezea hio simu
 
Back
Top Bottom