- Thread starter
- #21
Acha matusi jibu hojaPumbavu sasa wewe, utatupa pole watanzania. Harafu tena unaandika humu jamii forum. Nenda ukamfate huyo muuaji alipo umpepole wewe mwenyewe. Mambo yakuingiza watanzania ni ujinga. Nonsense
Acha matusi jibu hojaPumbavu sasa wewe, utatupa pole watanzania. Harafu tena unaandika humu jamii forum. Nenda ukamfate huyo muuaji alipo umpepole wewe mwenyewe. Mambo yakuingiza watanzania ni ujinga. Nonsense
Kweli kabisa
Kama mke hana wa kumletea riziki ni lazima afanye kazi ili kujikimu na maisha
Kwa Rais ni sawa kama ataendelea na majukumu yake
Na Mungu anajua zaid
Ukristu na uislamu viliasisiwa kwenye misingi ya ubaguzi.Huo ni ubaguzi
We unaiona hii hoja ya kipumbavu? Hujawahi kuskia mwanamke wa kiislam akifiwa anakaa Eda?Hoja za kipumbavu zinatolewa na watu wapumbavu!
Acha chuki za kipumbavu wewePumbavu sasa wewe, utatupa pole watanzania. Harafu tena unaandika humu jamii forum. Nenda ukamfate huyo muuaji alipo umpepole wewe mwenyewe. Mambo yakuingiza watanzania ni ujinga. Nonsense
InaruhusiwaKwahiyo Rais hakai Eda?
Shikamoo!R.I.P classmate
Hyo itachukuliwa kama sehemu ya likizo, hvo majukumu mepesi ya urais yatakaimishwa kwa makamu wa rais, isipokuwa majukumu na maamzi mazito yataamriwa na rais mwenyewe!Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba
Mkuu kwani na wewe ulipewa pole?Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba
Suala la kufa au la kufiwa ni kawada. Mke wa JK naye alifariki lakini uongozi uloendelea kama kawaida. Kama hauna hoja ya msingi haulazimishwi kuandika kitu humu jukwaaniHatimaye tanzania inaongozwa na mjane
Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba
Siku duniani kote si kuna WFH? Kwa hiyo nadhani nae atafany kazi zake zote nyumbani.Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba
Eda ni siku ngapi?Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba
Mke gani wa JK. Alifariki mbona salima yupoSuala la kufa au la kufiwa ni kawada. Mke wa JK naye alifariki lakini uongozi uloendelea kama kawaida. Kama hauna hoja ya msingi haulazimishwi kuandika kitu humu jukwaani
Ukiwa Eda unaruhusiwa kafanya kazi? Kasome Uislam hujui kitu.Kwanza nampa pole sana mheshimwa Rais wetu pamoja na familia na watanzania kwa msiba mzito uliotukumba leo.
Swali langu kwa mujib wa dini ya kiislam mke hukaa eda pindi anapofiwa na mumewe. Je katiba yetu itaruhusu Rais wetu akae eda ama itambidi afanyie majukumu yake nyumbani kipindi chote cha eda?
Ama katika kipindi hiki makamu wa Rais atayabeba mamlaka ya urais mpaka Rais wetu amalize eda?
Kama katiba haizungumzii popote maswala ya eda, it's high time iingizwe kwenye katiba