Je kama ni wewe ungemshauri nini,


kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
94
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 94 45
Wadau staff mwenzangu kaja kuniomba ushauri,

Anasema alimuoa mkewe akiwa na mtoto lakini alimuambia kwamba jamaa huyo waliezaa nae hajali huyo mtoto wala hamuudumii huyo mtoto,wala hana mawasiliano nae,huyu rafiki yangu ndo akawa anamuhudumia huyo mtoto na kumlipia ada ya shule na kila kitu,wiki iliyopita mkewe alisafiri jamaa akawa anamdadisi mtoto yule mtoto akamwambia kwamba hua anaongea na babake na pia amewahi kumtumia pesa kwa mamake kama mara mbili na pia kuna kipindi huyo babake alikuja hapa dsm(jamaa yuko mkoani) na akaambiwa na mamake,

sasa jamaa akawa anasema kuna nini mkewe anajaribu kumficha hadi anafikia hatua anatumiwa pesa na huyo jamaa na huku yeye anamkatalia?
akawa na mawazo sana,je ungemshauri nini?
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Dah! usikute bado ana ndoa nae.. Ila mwambie achunguze kuna mengine mazito yanakuja
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,605
Likes
3,198
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,605 3,198 280
Ukipenda boga penda na ua lake...
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Asikurupuke, afanye uchunguzi taratibu tu japo watoto mara nyingi huwa wanasema ukweli. Ila asijali, awe mvumilivu tu atajua ukweli.Ndo mana watu wanaogopa san kuoa wanawake waliokwisha zaa na wanaume wengine kuepuka mambo km haya.
 
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
94
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 94 45
Ukipenda boga penda na ua lake...
jamaa anampenda sana mtoto wa huyu mama na ndo maana hadi karo anamlipia yeye tena kwenye shule ya garama,

na anafanya hivi akijua kwamba huyu mwanamke hana mawasiliano na huyo bwana,kumbe sio anavyodhani
 
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
94
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 94 45
Asikurupuke, afanye uchunguzi taratibu tu japo watoto mara nyingi huwa wanasema ukweli. Ila asijali, awe mvumilivu tu atajua ukweli.Ndo mana watu wanaogopa san kuoa wanawake waliokwisha zaa na wanaume wengine kuepuka mambo km haya.
kwa umri wa yule mtoto ni kwamba anajua kila kitu sio rahisi kuongopa ana miaka 13
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
kwa umri wa yule mtoto ni kwamba anajua kila kitu sio rahisi kuongopa ana miaka 13

Ya, ndo mana nasema watoto mara nyigi hawadanganyi naushahidi wao unasikilizwa sn. Ila jamaa asipanic,aendele tu kuchunguza taratibu atajua ukweli mwisho wa siku. Then atachukua uamuzi sahihi ( kwa hekima,bila kukurupuka)
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,674
Likes
1,416
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,674 1,416 280
siungi mkono unyanyasaji wa wanawake kwenye ndoa ila huyo mama anastahili kupigwa MAKOFI kadhaa kabla hajaanza kunyoosha maelezo....
Hakunaga UONGO mdogo....UONGO ni UONGO tu...
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,341
Likes
486
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,341 486 180
Tabu si uchunguzi tu. Lazima kujiuliza kama hadi wanatumiana fedha kuna nini kati yao? Je! Jamaa alipokuja hawakuonana kama walikuwa wanataarifiana hadi akafika dar? Iko kitu.

Mwambie jamaa yako atumie bongo yake
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Likes
32
Points
45
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 32 45
Yani umenikumbusha story ya kweli bi dada kaolewa ila ana kidumu nje kila akienda kwenye kidumu anaenda na mtoto wake aliemzaa kabla hajafunga ndoa, siku ya siku mtt huyo akampa baba yake wa kambo full story mpaka akampeleka wanakoendaga huko kwa uyo jamaa na ilikuwa issue.
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,248
Likes
1,933
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,248 1,933 280
Kuoa mwanamke aliyezaa na mwingne ianachangamoto kubwa kwani wanawake muda mwingne hawana msimamo,huyo jama yako amsubiri huyo mwanamama amkalishe kitimoto mtoto miaka 13 ni mkubwa anajitambua hawezi kueleza uongo
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,158
Likes
3,084
Points
280
Age
26
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,158 3,084 280
kwani kuna ubaya wa yy kuwasiliana na mzazi mwenziwe?maana kama. Mnavyojua. Mtalaka atongozwii si ajabu walikua na maugomvi zaman na baba watoto wake ila saivi wako vzuri so mi naona iko pouwer tu kikubwa heshima tu kati ya mwanamke na currently hubby ambaye ni rafk ako ww!na aache wivu
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
875
Likes
138
Points
60
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
875 138 60
kwani kuna ubaya wa yy kuwasiliana na mzazi mwenziwe?maana kama. Mnavyojua. Mtalaka atongozwii si ajabu walikua na maugomvi zaman na baba watoto wake ila saivi wako vzuri so mi naona iko pouwer tu kikubwa heshima tu kati ya mwanamke na currently hubby ambaye ni rafk ako ww!na aache wivu
Rudi kwenye mada mkuu.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Haahaaaaaaaa! Its not a laughing matter!

Nahisi huyo mama anamdanganyaga tu mwanae asijisikie vibaya na kuona baba yake kamtelekeza! Hizo pesa ni mama tu alimpa mwanae akajua akimwambia zimtoka kwa baba yake atafurahi zaidi.

Mama hataki tu mtoto ajione mnyonge na ajisikie mpweke na asije kumchukia baba yake huko mbeleni. Maybe huyo baba anamnyanyasa so mama yake anacheza na psychology ya mtoto kuwa hata kama baba yako mlezi anakunyanyasa, your father still loves you and caresabou you, ili mtoto farijike.

Mwenzenu ndo maana nasita kuzaa manake kuna mazingira kumlea mtoto ni kumtesa.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
siungi mkono unyanyasaji wa wanawake kwenye ndoa ila huyo mama anastahili kupigwa MAKOFI kadhaa kabla hajaanza kunyoosha maelezo....
Hakunaga UONGO mdogo....UONGO ni UONGO tu...
You should be ASHAMED for advocating DOMESTIC VIOLENCE! Hata mwanake akikukosea kuna hatua kibao za kuchukua ikiwemo kumuacha. ILA KUMINFLICT PAIN AND BODY INJURY KWA BNADAMU WENZIO ASIE NA UWEZO WA KUJITETEA NA KUJILINDA IS IN HUMAN, ANTI RELIGIOUS AND VERY BARBARIC!!!!!!!
 
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
94
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 94 45
Haahaaaaaaaa! Its not a laughing matter!

Nahisi huyo mama anamdanganyaga tu mwanae asijisikie vibaya na kuona baba yake kamtelekeza! Hizo pesa ni mama tu alimpa mwanae akajua akimwambia zimtoka kwa baba yake atafurahi zaidi.

Mama hataki tu mtoto ajione mnyonge na ajisikie mpweke na asije kumchukia baba yake huko mbeleni. Maybe huyo baba anamnyanyasa so mama yake anacheza na psychology ya mtoto kuwa hata kama baba yako mlezi anakunyanyasa, your father still loves you and caresabou you, ili mtoto farijike.

Mwenzenu ndo maana nasita kuzaa manake kuna mazingira kumlea mtoto ni kumtesa.
Lara kwa maelezo ya huyu mtoto jamaa anasema ni kweli inawezekana alimtumia pesa maana siku za nyuma aliwahi kumtumia huyu mama sms usiku japo ilikuwa ya salam tu,jambo ambalo lilimfanya huyu mwanamme kumkalisha mkewe chini kiustarabu na kumwambia kwamba hiyo tabia ikome,kwa hiyo jamaa anasema kuna uwezekano wanawasiliana kwa siri,kuna maswali jamaa anajiuliza kwa nini awasiliane na huyu baba wakati kama ni matunzo anatoa zote na vizuri? na kama huyu mwanamme anampenda mwanae kwa nini basi asimchukue amsomeshe yeye?na kama jamaa aliweza kuja huku dar wakaonana si kuna uwezekano wao kufanya kitu?na jamaa anadai yeye mkewe anammbana kiasi kwamba hata cm zake huyu mwanamke hukagua,mm nilishindwa kwa kweli cha kumshauri maana alikuwa anaongea kwa hisia kweli
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Lara kwa maelezo ya huyu mtoto jamaa anasema ni kweli inawezekana alimtumia pesa maana siku za nyuma aliwahi kumtumia huyu mama sms usiku japo ilikuwa ya salam tu,jambo ambalo lilimfanya huyu mwanamme kumkalisha mkewe chini kiustarabu na kumwambia kwamba hiyo tabia ikome,kwa hiyo jamaa anasema kuna uwezekano wanawasiliana kwa siri,kuna maswali jamaa anajiuliza kwa nini awasiliane na huyu baba wakati kama ni matunzo anatoa zote na vizuri? na kama huyu mwanamme anampenda mwanae kwa nini basi asimchukue amsomeshe yeye?na kama jamaa aliweza kuja huku dar wakaonana si kuna uwezekano wao kufanya kitu?na jamaa anadai yeye mkewe anammbana kiasi kwamba hata cm zake huyu mwanamke hukagua,mm nilishindwa kwa kweli cha kumshauri maana alikuwa anaongea kwa hisia kweli
sa mbona kama mhusika ni wewe mwenyewe?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,707
Likes
4,456
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,707 4,456 280
mbona hamna tatizo M pesa tu ndio wivu ukushike mbio jamii forum? Je kama baba yake alifulia na ndio kisa cha kumpora mkewe sasa kazinyaka tafuta pa kujificha.WANAWAKE WENGI HUWAKANA FIRST LOVER ZAO KWA KISA CHA KIPATO HASWA HIZI NCHI MASKINI.
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,248
Likes
1,933
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,248 1,933 280
kwani kuna ubaya wa yy kuwasiliana na mzazi mwenziwe?maana kama. Mnavyojua. Mtalaka atongozwii si ajabu walikua na maugomvi zaman na baba watoto wake ila saivi wako vzuri so mi naona iko pouwer tu kikubwa heshima tu kati ya mwanamke na currently hubby ambaye ni rafk ako ww!na aache wivu
Wewe unaona iko poa kwakuwa ni mwanamke,kwa maelezo ya mtoa maada ni kwamba huyo mwanamke alisema hawana mawasiliano na baba mwenye mtoto na ndo maana jamaa kachukua jukumu la kumsomesha mtoto,sasa swali liko hapa kwanini huyo mwanamke anafanya mawsiliano na aliyezaa naye kwa siri? mpaka amekuja dar na wameonana bila mumewe kujua,na matumizi ya mtoto anatuma kwa siri wkt mtoto anahudumiwa na baba wa kambo kwanini waweke siri? huyo aliyezaa naye si ajitokeze ili wamkabidhi mtot wake amlee mwenyewe? kuna nini hapo
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,322