Je, huu sio ubakaji wa kwenye ndoa?

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
60,528
Points
2,000

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
60,528 2,000
Wanasemaga, ukiona unabakwa... Kuliko ufurukute kuhangaika kujinasua wakati umebanwa unabakwa na unaumia....

Bora kujilegeza, anza kulainika, toa milio ya mahaba, toa ushirikiano, onesha unakunwa sawasawa, omba aongeze spidi maana unakaribia mshindo.....

Kama mbakaji hajavuta bange, anaweza akakimbia bila kufunga zipu akidhani anabaka mtu ambae ni dakika tano mbele aahahahahahhahaaa

Kwanini uache uumie....
Yaani shwaaap mara blanket tupa kule. Kitu kinatelezea taratiiibu afu baadae kinakaza mwendo. Protini ikishuka, shuka linatafutwa mnajifunika gubigubi kuisikilizia mvua usingizini... gadeim mahaba mahabati
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,876
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,876 2,000
Ah hako kabinti hakanifai. Mi nataka wazee wenzangu tunjunjane yale mambo ya zilipendwa... ikibidi kukatana mitama... imoooo!
Aaahahahahahaa babuuu, kuna ule mtama wa nyuma kwa nyuma.... halafu unadondokea eneo pendwa...

Umenusurika na ngiri lakini babu??!
 

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,487
Points
2,000

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,487 2,000
“Wapenzi hebu nambieni ukweli

Iko hivi: Asubuhi umekorofishana na mumeo, wandoa kabisa, ukaanza kubwata, hakukujibu kitu kwakua anajua yy ndo mkosa, akaelekea kwenye mishe zake bila kukuomba samahani, aliporudi usiku akakusalimia kama kawaida, ukaitikia ukiwa bado umenuna, akaendelea na mambo yake, time ya kulala ikafika ukalala na kichupi chako, akaanza kukuchokonoa, akakuta una kichupi, akatoka kimyakimya, ww ukavuta shuka kichwani hadi miguuni, akaja na mkasi, shuka likatupwa kule, kichupi kikachanwa kibabe, ukapigwa roba moja kali ukachezea paip (pipe) mpaka ukajikuta unaomba ww samahani.

Sasa si kakubaka huyu unaweza ukamshitaki kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa?”

Katika pita pita zangu fb nimekutana na hii,kwanza nikiri kuweka mambo ya mahusiano mtandaoni si kitu cha hekima lakini kilichonipa attention yangu ni hapo jamaa alipoenda kutafuta mkasi na huko kukabwa ♀♀wanaume shkamoo zenu.
Hahaaaa
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,876
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,876 2,000
Yaani shwaaap mara blanket tupa kule. Kitu kinatelezea taratiiibu afu baadae kinakaza mwendo. Protini ikishuka, shuka linatafutwa mnajifunika gubigubi kuisikilizia mvua usingizini... gadeim mahaba mahabati
Baabuuu mambo ya kufanya tuvishurutishe vibomba vya kazini sio banaaa, daaah hakyananii malabuku zako na nusu.......

Ngoja niende parking looh cha kujifia...
 

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,487
Points
2,000

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,487 2,000
Wengine wanakuita tu ukidai hutoi ushirikiano hawana haja ya kuchana wanaingia humu ndani kwa ndani naunaishilia kutoa miguno ya lugha tofauti yes hapo hapo na mingine
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,670
Points
2,000

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,670 2,000
“Wapenzi hebu nambieni ukweli

Iko hivi: Asubuhi umekorofishana na mumeo, wandoa kabisa, ukaanza kubwata, hakukujibu kitu kwakua anajua yy ndo mkosa, akaelekea kwenye mishe zake bila kukuomba samahani, aliporudi usiku akakusalimia kama kawaida, ukaitikia ukiwa bado umenuna, akaendelea na mambo yake, time ya kulala ikafika ukalala na kichupi chako, akaanza kukuchokonoa, akakuta una kichupi, akatoka kimyakimya, ww ukavuta shuka kichwani hadi miguuni, akaja na mkasi, shuka likatupwa kule, kichupi kikachanwa kibabe, ukapigwa roba moja kali ukachezea paip (pipe) mpaka ukajikuta unaomba ww samahani.

Sasa si kakubaka huyu unaweza ukamshitaki kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa?”

Katika pita pita zangu fb nimekutana na hii,kwanza nikiri kuweka mambo ya mahusiano mtandaoni si kitu cha hekima lakini kilichonipa attention yangu ni hapo jamaa alipoenda kutafuta mkasi na huko kukabwa ♀♀wanaume shkamoo zenu.
mbinu mujarabu kabisa hii, kuanzia sasa mkasi hautakosa hapa room 😂 😂 😂
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,893
Points
2,000

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,893 2,000
“Wapenzi hebu nambieni ukweli

Iko hivi: Asubuhi umekorofishana na mumeo, wandoa kabisa, ukaanza kubwata, hakukujibu kitu kwakua anajua yy ndo mkosa, akaelekea kwenye mishe zake bila kukuomba samahani, aliporudi usiku akakusalimia kama kawaida, ukaitikia ukiwa bado umenuna, akaendelea na mambo yake, time ya kulala ikafika ukalala na kichupi chako, akaanza kukuchokonoa, akakuta una kichupi, akatoka kimyakimya, ww ukavuta shuka kichwani hadi miguuni, akaja na mkasi, shuka likatupwa kule, kichupi kikachanwa kibabe, ukapigwa roba moja kali ukachezea paip (pipe) mpaka ukajikuta unaomba ww samahani.

Sasa si kakubaka huyu unaweza ukamshitaki kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa?”

Katika pita pita zangu fb nimekutana na hii,kwanza nikiri kuweka mambo ya mahusiano mtandaoni si kitu cha hekima lakini kilichonipa attention yangu ni hapo jamaa alipoenda kutafuta mkasi na huko kukabwa ♀♀wanaume shkamoo zenu.

Huyu anashitakiwa na serikali ya vijiweni, tunamshika na kumpa adhabu ya kushika ukuta au mti ili kumshikisha adabu tu. Akitoka hapo anakuomba msamaha na kukuambia kuanzia leo anataka kuchukua nafasi yako, yaani atataka kupakatwa na yeye huku akiminywa dushe na sisi serikali ya kijiweni. Kama limekukuta jambo kama hili, tafadhali usisite njoo utuone haraka sana.
 

FK21

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2019
Messages
503
Points
500

FK21

JF-Expert Member
Joined May 27, 2019
503 500
“Wapenzi hebu nambieni ukweli

Iko hivi: Asubuhi umekorofishana na mumeo, wandoa kabisa, ukaanza kubwata, hakukujibu kitu kwakua anajua yy ndo mkosa, akaelekea kwenye mishe zake bila kukuomba samahani, aliporudi usiku akakusalimia kama kawaida, ukaitikia ukiwa bado umenuna, akaendelea na mambo yake, time ya kulala ikafika ukalala na kichupi chako, akaanza kukuchokonoa, akakuta una kichupi, akatoka kimyakimya, ww ukavuta shuka kichwani hadi miguuni, akaja na mkasi, shuka likatupwa kule, kichupi kikachanwa kibabe, ukapigwa roba moja kali ukachezea paip (pipe) mpaka ukajikuta unaomba ww samahani.

Sasa si kakubaka huyu unaweza ukamshitaki kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa?”

Katika pita pita zangu fb nimekutana na hii,kwanza nikiri kuweka mambo ya mahusiano mtandaoni si kitu cha hekima lakini kilichonipa attention yangu ni hapo jamaa alipoenda kutafuta mkasi na huko kukabwa wanaume shkamoo zenu.
habari za Facebook za kipumbavu sana
 

Forum statistics

Threads 1,344,379
Members 515,441
Posts 32,818,266
Top