Je, huu sio ubakaji wa kwenye ndoa?

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
9,115
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
9,115 2,000
ndio kwasababu huwa wanaamini wao hawakosei....na kaa usitegemee eti mwanamke akikukosea akupigie magoti kila siku we ni mwanaume
Basi hapo ndipo wanapofeli, mtu yeyote yule akikosea inambidi aombe msamaha hata maandiko yanasisitiza hivyo na kuomba msamaha siyo lazima kupiga magoti.
 

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
764
Points
1,000

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
764 1,000
Basi hapo ndipo wanapofeli, mtu yeyote yule akikosea inambidi aombe msamaha hata maandiko yanasisitiza hivyo na kuomba msamaha siyo lazima kupiga magoti.
yaani ukikaa usubrie kuombwa msamaha na mwanamke utaumia sana kwenye mambo mengi wanaume tumeumbwa na roho ngumu sio kama wao akikosea unampa maneno yake ili aelewe ukimaliza hapo mnaendelea na maisha kama kawaid ila ukisubiri mpaka aseme ''samahani'' mkuu utapata tabu sana
 

TASLIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2019
Messages
295
Points
250

TASLIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2019
295 250
Tabia ya kununa sio nzuri, kwanza unazuia mibaraka!
Amekosea, ameondoka bila kuomba msamaha, we msamehe yapite. Mwezio karudi jioni keshasahau anasalimia kama kawaida!

Na la zaidi, kumnyima unyumba sio adhabu, ni kubomoa nyumba yako ukiwa unaona!
Una mdogo ako wa kike? ambaye hajaolewa?
 

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,440
Points
2,000

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,440 2,000
Tabia ya kununa sio nzuri, kwanza unazuia mibaraka!
Amekosea, ameondoka bila kuomba msamaha, we msamehe yapite. Mwezio karudi jioni keshasahau anasalimia kama kawaida!

Na la zaidi, kumnyima unyumba sio adhabu, ni kubomoa nyumba yako ukiwa unaona!
Nimejikuta narudia kusoma hapa, mara tatu tatu!!

To be honest, Sakayo wewe ni the best!!
 

plan z

Senior Member
Joined
Jun 10, 2019
Messages
155
Points
250

plan z

Senior Member
Joined Jun 10, 2019
155 250
“Wapenzi hebu nambieni ukweli

Iko hivi: Asubuhi umekorofishana na mumeo, wandoa kabisa, ukaanza kubwata, hakukujibu kitu kwakua anajua yy ndo mkosa, akaelekea kwenye mishe zake bila kukuomba samahani, aliporudi usiku akakusalimia kama kawaida, ukaitikia ukiwa bado umenuna, akaendelea na mambo yake, time ya kulala ikafika ukalala na kichupi chako, akaanza kukuchokonoa, akakuta una kichupi, akatoka kimyakimya, ww ukavuta shuka kichwani hadi miguuni, akaja na mkasi, shuka likatupwa kule, kichupi kikachanwa kibabe, ukapigwa roba moja kali ukachezea paip (pipe) mpaka ukajikuta unaomba ww samahani.

Sasa si kakubaka huyu unaweza ukamshitaki kwa mwenyekiti wa serikali za mitaa?”

Katika pita pita zangu fb nimekutana na hii,kwanza nikiri kuweka mambo ya mahusiano mtandaoni si kitu cha hekima lakini kilichonipa attention yangu ni hapo jamaa alipoenda kutafuta mkasi na huko kukabwa ♀♀wanaume shkamoo zenu.
Marahaba hujambo?
 

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
4,310
Points
2,000

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
4,310 2,000
huo ndo uanaMME......Ila mwanamke akiwa kilaza akakupeleka kwa pilato na ushahidi wa mkasi na vipande vya chupi....hakika hutoki.......ila muwe mnatuhurumia....kwenye mishe tuna stres kibao, kwenye kidudu chako ndo tujipozapo....hatuna michepuko,,,,then unaninyima live,,,,,loba na ngwala....ila ukigusa kipenyo V....mambo tulivu....
 

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,011
Points
2,000

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,011 2,000
Usione mtu kavaa sarawili yake na tai na koti barabarani ukasema mwanaume si ndo huyu, akiwa faragha ni zaidi ya nyati aahahahahhaa

Usione mwanamke kavaa dera au tite yake ukasema mwanamke si ndo huyu, ukimuweka ndani fulu kununa, kususa, na kubana aahahahahhaa.
Hakika!!
Na wote tusema Ameeeen!!
 

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,444
Points
2,000

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,444 2,000
Hiyo ndio tiba ya mwanamke mwenye maneno mengi, ugomvi bila sababu hasa kabla ya kulala ni pipe ya kibabe alale huko kimya no kelele.
 

Podcast

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
252
Points
250

Podcast

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
252 250
Kosa la kubaka huwa na element mbali mbali ili iwe kosa kama vile, consent,nk.

Kwenye ndoa ubakaji upo na unaitwa marital rape kwa maana mwanaume kumbaka mwanamke ndani ya ndoa...kuna baadhi ya nchi zinakubali kuwa hili ni kosa kisheria na ni kosa kama makosa mengine ya ubakaji

Tanzania hakuna sheria inayosema marital rape ni kosa kisheria kwa maana consent ya mwanamke kuhusu mwili wake kwa mwanaume huwa imeingiwa kipindi wanaoana refer (sheria ya ndoa) kuhusu consent.


Nazani imeeleweka hapa kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,344,386
Members 515,453
Posts 32,818,790
Top