Je, huu sio ubakaji wa kwenye ndoa?

profftobe

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
526
Points
500

profftobe

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
526 500
Kumwingilia mwanamke ambae hujamwandaa hakuna raha kiihvyo kwasababu anakua hatoi ushirikiano kabisa..

Yan nisawa na kuchimba shimo nakuanza kulitia


Ila hamna kosa hapo nadhani jamaa anajilia vyake
Mkuu kwa mwanzoni ni kweli hawatowi ushirikiliano. Lakini wengi wao ukifanikiwa kuichomeka baada ya mpini kushika vizuri kule ndani uwa wanatoa ushirikiano automatically na tendo linaendelea vyema kabisa. Usijilaze na minyege eti kisa mkeo kanuna. Kamatia chomeka ataeleweka tu.
 

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
5,914
Points
2,000

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
5,914 2,000
aisee mpaka tukabane kweli?tuumizane koo kisa
Mbona nyie mkiwa na stress zenu hatuwalazimishi?
1. Kukabana kumekuja baada ya kuona unapanda kitandani na mavazi ya kichoyo.
- Mwanaume hata akuchukieje au umchukizeje lazima atahitaji apige show.

2. Busara za unyenyekevu ungezionesha tu, usingepungukiwa kitu.
Nakuhakikishia kama ungefanya kama kawaida angemaliza na kuomba msamaha.

Au angemaliza ukamkumbushia tu ungeona majibu matamu tu. Tena ungesimuliwa mambo mengi sana hata ungezidi kufurahi na kumtia moyo.
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,875
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,875 2,000
Kitu ulichosahau ni kuwa mwanamke akishapigwa pipe na soulmate wake anafuta makosa yote na kuyasahau. Tena anakuwa tayari achomekwe raundi nyingine kiroho safi kabisa.

Hapa nimezungumzia uzoefu sitaki maswali

Usisahau pipe imeshasimama hapa inasubiria kauli ya Kasie mtundu

Aaahahhahahaaaa malabuku zako bina Mahaba Matakatifu.....

Kwa hii hali ya hewa ni mwendo wa kutetema tuu ndani ya blanketi aahahahahhahahaaahahahaha

Matata K.
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,875
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,875 2,000
Ahaaaa ila saa ingine kugegedwa raha hata iwe kubakwa bna kitu kikiwa ndani ni kitu tu.
Wanasemaga, ukiona unabakwa... Kuliko ufurukute kuhangaika kujinasua wakati umebanwa unabakwa na unaumia....

Bora kujilegeza, anza kulainika, toa milio ya mahaba, toa ushirikiano, onesha unakunwa sawasawa, omba aongeze spidi maana unakaribia mshindo.....

Kama mbakaji hajavuta bange, anaweza akakimbia bila kufunga zipu akidhani anabaka mtu ambae ni dakika tano mbele aahahahahahhahaaa

Kwanini uache uumie....
 

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
9,114
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
9,114 2,000
atulie aeombe msamaha sasa mara nyingi unaweza kukuta mood ya kuomba msamaha ipo unakuta mtu kanuna shavu hilo anajifanya kakunawa...hapo ndo mwanaume sasa anaanza kuona utoto
Mkuu hivi mfano wewe mke wako akikukosea na hajakuomba msamaha anataka mmalize kienyeji tu utakubali??
 

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
1,982
Points
2,000

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
1,982 2,000
Natamani wanaume walio kwenye ndoa walio humu JF waje watoe mawazo yao juu ya ubakaji huu ila nimecheka aiseeeh aahahahahahhaaa looh.

Well maisha yana vituko na vionjo vingi sana kulingana na kila mmoja na jinsi alivyo.

Huyo mke kama ameamua kumwaga mboga anaweza kwenda kufungua kesi mahakamani na sio kwa mwenyekiti wa mtaa na ushahidi wake uwen mkasi, chupi iliyochanwa na shuka. Ikiwezekana kama wana cctv camera chumbani aende nayo, mume atashitakiwa na kuhukumiwa kwa kosa la ubakaji. Kumbuka kubaka hakujasema kama huyu ni mkeo basi una kibali cha kumbaka.

Usione mtu kavaa sarawili yake na tai na koti barabarani ukasema mwanaume si ndo huyu, akiwa faragha ni zaidi ya nyati aahahahahhaa

Usione mwanamke kavaa dera au tite yake ukasema mwanamke si ndo huyu, ukimuweka ndani fulu kununa, kususa, na kubana aahahahahhaa.
Mkuu hapa kwetu Tz sheria ipo kimya kuhusu ubakaji ndani ya ndoa
Pale ulipo kubali kuolewa umekubaliana na yote
 

Forum statistics

Threads 1,344,375
Members 515,441
Posts 32,817,942
Top