JE huu ni uungwana????????


matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kupandisha bei ya maziwa mtindi ukidai eti petrol imepanda bei
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kunyamba barabaran kimya kimya uku unatembea alafu unajifanya hakuna kitu kimetokea..
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kwenye vituo vya daladala kuwauzia wenzio mishikaki ya nyama ya paka kisa umeitia ndimu na tangawizi inanukia kama mbuzi
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kumfundisha mwanao nidhamu mpaka akitaka kufungua mlango wa friji anapiga hodi
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kubadilisha majina ya timu za wenzako mara arsenane,chelthree,liverfour
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kumkosoa mtu kwa kutumia kabila lake''we mhaya ebu njoo hapa! hivi we mwanamke utaacha lini tabia zako za kihaya??''
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
'' we konda ebu shusha hapo kwenye nyumba yenye geti la kijani!''utafikiri gari umekodisha
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kudharau kazi za wenzako ''yani mtoto amefeli mnashindwa ata kumpeleka ualimu''
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kualika watu baa alafu badala ya kuzungusha round we unazungusha pembetatu, yani wewe,demu wako na shemejio
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,599
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,599 1,269 280
kualika watu baa alafu badala ya kuzungusha round we unazungusha pembetatu, yani wewe,demu wako na shemejio
kaka wewe ni mkali, hizo zote ulizoziachia zipo juu ile mbaya.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kumfukuzia msichana mpaka kanisani,alafu unajifanya unampa ofa ya kumtolea sadaka eti''usihofu dada acha tu nitatoa na ya kwako''
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
99
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 99 145
kuingia ofisi za watu na t-shirt lako limeandikwa ''kama vp nipotezee''
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
kumfukuzia msichana mpaka kanisani,alafu unajifanya unampa ofa ya kumtolea sadaka eti''usihofu dada acha tu nitatoa na ya kwako''
Ahahahahaaah!! Hii imefunika zote...
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,738
Likes
4,829
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,738 4,829 280
Khaa! Hii tutorial aka tuition imetulia sana!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
kumfukuzia msichana mpaka kanisani,alafu unajifanya unampa ofa ya kumtolea sadaka eti''usihofu dada acha tu nitatoa na ya kwako''
hahahaaa, hii kali balaa!
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,939