Je, Huenda Rais Samia anang'ata na kupuliza?

Je, Huenda Rais Samia anang'ata na kupuliza?

ngebe

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2020
Posts
1,786
Reaction score
5,120
Kuna mambo ambayo ukijifikiria hupati jibu rasmi,

Mwuenendo wa Rais Samia Suluhu umewachanganya wengi mpaka sasa baadhi wanamuelewa baadhi hawamuelewi na baadhi wamechanganyikiwa kabisa,

Wakati anaingia mwanzo mwanzo wapinzani walifurahi sana na wnanchi kwa ujumla, Wapinzani walifurahi sana wakiamini sasa wametoka kwenye kipindi kigumu cha JPM na sasa wanaingia kipindi ambacho watafanya siasa kwa uzuri,

Mambo yalianza kwenda mlama baada ya kushindwa kukutana nae ikulu, na hivi sasa upinzani wanashangaa kuona kipindi hiki ndio wanapitia magumu hadi Heche alisema hata JPM hajawai kuwafanyia hvyo, Lakini ukiangalia muonekano na hotuba za Mama SSH anaonekana ni mtu mkarimu sana, anaongea kwa Busara sana, Anaongea kwa hekima na anaonekana anahuruma sana lakini kwenye mambo yanayoendelea tumechanganyikiwa tunashindwa tumuhusishe moja kwa moja Rais Samia au yeye hausiki?

Kuna watu wanasema huwenda wanaomshauri Rais ndio wanampoteza au kuna watu wa karibu wanamuhujumu, lakini je mbona alivyoingia aliwaachia huru watu waliobambikiwa kesi? je nani alimshauri? nani alimuhujumu?

Tuelewe nini jamani?

Angalia sakata la Sabaya mteule wa Rais aliyepita yuko anasota kisongo na mda si mrefu atapigwa mvua ya mawe, mother yupo kimya kabisa dah

Hebu angalia Sakata la Askofu Gwajima Samia amevunga kama halioni vile, na jana kaongea kwa utani sana pale kawe lakini shangaa Gwajima leo kawekwa kiti moto na chama chake na si ajabu likaja bonge la adhabu huko,

Samia mnapiga wote stori vizuri ila ukipata msala unakufa nao kivyako

Mimi kwakweli Samia simuelewi ni mpole au ni mkali?
 
ccm hatuachiani maji mezani.

kama wao ccm hawaaminiani,hao nyumbu wengine kilikuwa kiherehere chao kudhani sasa mama wanamjua vyema tabia yake.

na katika hilo la sabaya,ndipo nilizidi kujiridhisha kwamba ccm wanawadharau sana wapinzani.
 
ccm hatuachiani maji mezani.

kama wao ccm hawaaminiani,hao nyumbu wengine kilikuwa kiherehere chao kudhani sasa mama wanamjua vyema tabia yake.

na katika hilo la sabaya,ndipo nilizidi kujiridhisha kwamba ccm wanawadharau sana wapinzani.
kivipi
 
Hivi hakuna ndugu yeyote wa hamza.
Nina shida na nanii nina kazi nayo labda haipo hapo ghetto kwake.
 
Kuna mambo ambayo ukijifikiria hupati jibu rasmi,

Mwuenendo wa Rais Samia Suluhu umewachanganya wengi mpaka sasa baadhi wanamuelewa baadhi hawamuelewi na baadhi wamechanganyikiwa kabisa,

Wakati anaingia mwanzo mwanzo wapinzani walifurahi sana na wnanchi kwa ujumla, Wapinzani walifurahi sana wakiamini sasa wametoka kwenye kipindi kigumu cha JPM na sasa wanaingia kipindi ambacho watafanya siasa kwa uzuri,

Mambo yalianza kwenda mlama baada ya kushindwa kukutana nae ikulu, na hivi sasa upinzani wanashangaa kuona kipindi hiki ndio wanapitia magumu hadi Heche alisema hata JPM hajawai kuwafanyia hvyo, Lakini ukiangalia muonekano na hotuba za Mama SSH anaonekana ni mtu mkarimu sana, anaongea kwa Busara sana, Anaongea kwa hekima na anaonekana anahuruma sana lakini kwenye mambo yanayoendelea tumechanganyikiwa tunashindwa tumuhusishe moja kwa moja Rais Samia au yeye hausiki?

Kuna watu wanasema huwenda wanaomshauri Rais ndio wanampoteza au kuna watu wa karibu wanamuhujumu, lakini je mbona alivyoingia aliwaachia huru watu waliobambikiwa kesi? je nani alimshauri? nani alimuhujumu?

Tuelewe nini jamani?

Angalia sakata la Sabaya mteule wa Rais aliyepita yuko anasota kisongo na mda si mrefu atapigwa mvua ya mawe, mother yupo kimya kabisa dah

Hebu angalia Sakata la Askofu Gwajima Samia amevunga kama halioni vile, na jana kaongea kwa utani sana pale kawe lakini shangaa Gwajima leo kawekwa kiti moto na chama chake na si ajabu likaja bonge la adhabu huko,

Samia mnapiga wote stori vizuri ila ukipata msala unakufa nao kivyako

Mimi kwakweli Samia simuelewi ni mpole au ni mkali?
Angalia sakata la Sabaya mteule wa Rais aliyepita yuko anasota kisongo na mda si mrefu atapigwa mvua ya mawe, mother yupo kimya kabisa dah

"Unajitambua"?hukumu unayo tayari?,kumbe
 
Tumuache Mama afanye kazi. Muda utatoa hukumu ya haki. Hata JPM, ipo siku jina lake litaandikwa kwa wino wa dhahabu. It is a matter of time....
 
Kuna mambo ambayo ukijifikiria hupati jibu rasmi,

Mwuenendo wa Rais Samia Suluhu umewachanganya wengi mpaka sasa baadhi wanamuelewa baadhi hawamuelewi na baadhi wamechanganyikiwa kabisa,

Wakati anaingia mwanzo mwanzo wapinzani walifurahi sana na wnanchi kwa ujumla, Wapinzani walifurahi sana wakiamini sasa wametoka kwenye kipindi kigumu cha JPM na sasa wanaingia kipindi ambacho watafanya siasa kwa uzuri,

Mambo yalianza kwenda mlama baada ya kushindwa kukutana nae ikulu, na hivi sasa upinzani wanashangaa kuona kipindi hiki ndio wanapitia magumu hadi Heche alisema hata JPM hajawai kuwafanyia hvyo, Lakini ukiangalia muonekano na hotuba za Mama SSH anaonekana ni mtu mkarimu sana, anaongea kwa Busara sana, Anaongea kwa hekima na anaonekana anahuruma sana lakini kwenye mambo yanayoendelea tumechanganyikiwa tunashindwa tumuhusishe moja kwa moja Rais Samia au yeye hausiki?

Kuna watu wanasema huwenda wanaomshauri Rais ndio wanampoteza au kuna watu wa karibu wanamuhujumu, lakini je mbona alivyoingia aliwaachia huru watu waliobambikiwa kesi? je nani alimshauri? nani alimuhujumu?

Tuelewe nini jamani?

Angalia sakata la Sabaya mteule wa Rais aliyepita yuko anasota kisongo na mda si mrefu atapigwa mvua ya mawe, mother yupo kimya kabisa dah

Hebu angalia Sakata la Askofu Gwajima Samia amevunga kama halioni vile, na jana kaongea kwa utani sana pale kawe lakini shangaa Gwajima leo kawekwa kiti moto na chama chake na si ajabu likaja bonge la adhabu huko,

Samia mnapiga wote stori vizuri ila ukipata msala unakufa nao kivyako

Mimi kwakweli Samia simuelewi ni mpole au ni mkali?
Ni Rais anayeheshimu misingi ya utawala bora na kwahivyo haingilii madaraka ya wengine...Tatizo tunataka democracy lakini pale inapokuwa against us tunaikana...
 
Kwenye deep state raisi ni kitu kidogo...
Rejea historia ya JF Kennedy...
Kuna miiko na lazima itekelezwe...
 
Kuna watu wanasema huwenda wanaomshauri Rais ndio wanampoteza au kuna watu wa karibu wanamuhujumu, lakini je mbona alivyoingia aliwaachia huru watu waliobambikiwa kesi? je nani alimshauri? nani alimuhujumu?
Hayupo mtu nchi hii anayeweza kumpa ushauri wa kumpoteza Rais, katika kipindi hiki ambacho Rais ameingia madarakani baada ya kuwa tumempoteza Rais mwingine. Mtu wa aina hiyo Tanzania kwa sasa hayupo, na kama yupo, basi hayuko kwenye nafasi ambayo anaweza akawa yuko karibu na Mama kiasi cha kumpa ushauri wa aina hiyo.
Ushauri wangu kwako katika hili ni kuwa ukiona vitu vinaendelea ambavyo akili yako inashindwai kuvi-decode vizuri, the best way ni kuachana navyo; na badala yake una-concentrate na vile ambavyo tu unaona vinaleta mantiki kwenye akili yako.
Kwa mfano, hapo ulipo najua kuwa unaweza hata ukawa una hela nyingi sana lakini ukweli ni kuwa bado unahitaji hela zaidi. Kwa hiyo ni fact kwamba unaelewa kuwa unahitaji hela zaidi. Concentrate na hilo unalolielewa kuwa unahitaji hela zaidi, halafu haya mengine usiyoyaelewa vizuri achana nayo
 
Tumetoka katika mtu mmoja kufanya kazi 'one man show' Sasa hivi tunaenda kwenye taasisi imara kufanya kazi. Bunge,mahakama na serikali.

Hili wapinzani walikuwa wakililia siku nyingi.
 
Back
Top Bottom