Je. hili jengo lilishabomolewa?

rushanju

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
2,810
2,000
Wakuu, mimi kwa sasa niko nje ya Dar. Swali langu ni kwamba, lile jengo pacha na lile lililoanguka katikati ya jiji lilibomolewa? Nakumbuka kulikuwa na mjadala kati ya uongozi na na baadhi ya wananchi. Wengine wakitaka libomilewe na wengine kulikingia kifua. Naomba walio jijini mnijuze.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom