Je hii ni moja ya kazi za trafiki?


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Kutokana na medereva wengi kutokujua haki zao wawapo barabarani je ni haki kwa trafiki kunyofoa number plate, kukunyang'anya ufunguo au kum'beba ndani ya gari yako hadi kituoni? Ningeomba msaada wa sheria za barabarani na nadhani zitawasaidia wanaJF wengine wasiojua haki zao
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Sio haki wa trafiki kukunyanganya hayo uliyahahinisha hapo juu, ni makosa kisheria wanachotakiwa ni kukueleza makosa yako na wewe kwenda kituoni kwa wakati mtakaokubaliana.
Ila my town mate Preta jitahidi kujifunza sheria za barabarani fasta dada yangu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Sio haki wa trafiki kukunyanganya hayo uliyahahinisha hapo juu, ni makosa kisheria wanachotakiwa ni kukueleza makosa yako na wewe kwenda kituoni kwa wakati mtakaokubaliana.
Ila my town mate Preta jitahidi kujifunza sheria za barabarani fasta dada yangu

itabidi maana kuna mmoja leo kaniboa sana....kamfuata mtu mpaka parking sokoni kaenda kunyofoa number plate hii ilinishangaza kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,236,799
Members 475,275
Posts 29,268,371