Je hii ni kweli?

Je hii ni kweli?

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
810
Reaction score
152
Nimesoma Tanzaniadaima jumatano makala ya Bakari Mohamed isemayo 'Raisi Kikwete amesahau wajibu wake?'' ameeleza mengi ambayo kimsingi nakubaliana nae ila kuna sehemu anasema kwamba ahadi ya mwaka 2005 ya ccm ya kuanzishwa mahakama ya kadhi iliwekwa na Ben Mkapa na Phil Mangula na anasema kuna wakati Raisi Jk aliwalaumu watajwa hapo juu. Swali langu ni je Jk hakupitia kabla hajakubali ilani iandikwe? na je sio hila ya kutaka kunawa mikono na kuwatupia lawama wengine rejareja? Nawasilisha
 
Mkuu unakuwa km humjui Jk ni kawaida kwake kutoa majibu mepesi kwa maswali magumu na hiyo ahadi aliitoa yeye hata wakati wa kampeni zake alihubiri hivyo.
 
Mara zote Kikwete hakubali na wala hajawahi kukubali kuwa yeye ni tatizo ama sehemu ya tatizo. Atajitetea kwa kulalamika ama kutupia lawama kwa wengine. Atafanya hivyo kwa wazi ama kwa fitina kupitia watu wengine (wako waliowaita vibaraka wake)
 
Back
Top Bottom