Je hii ni kawaida kwa wanaume wote?

Je hii ni kawaida kwa wanaume wote?

neyi

Member
Joined
Oct 13, 2014
Posts
8
Reaction score
0
Mwanaume yuko busy kubadilisha password kwenye simu yake kila siku endapo akijua mkewe ameshaijua hiyo password.

Anakuwa mkali hataki mkewe aguse simu yake kwa madai hapendi kupekuliwa hata kama mwanamke hapekui kabisa na wala hafikirii.

Tena ana wivu kwa mkewe vibaya sana hataki mkewe apigiwe simu ovyo wala haendi kwa marafiki au hata ndugu bila yeye kuwepo kwenye hiyo safari.

Je ni kawaida kwa wanaume wote au?
Rafiki yangu yamemkuta hayo, wajuzi msaidieni me peke yangu nimeshindwa.
 
Beba msalaba wako, hapo tutakuvunjia ndoa. Anyway, si wote wako hivo

mwanaume yuko busy kubadilisha password kwenye cm yake kila siku endapo akijua mkewe ameshaijua hiyo password.ni mkali hataki mkewe aguse cm yake kwa madai hapendi kupekuliwa hata kama mwanamke hapekui kabisa na wala hafikirii.
tena ana wivu kwa mkewe vibaya sana hataki mkewe apigiwe cm ovyo wala aende kwa marafiki au hata ndugu bila yeye kuwepo kwenye hiyo safari.je,ni kawaida kwa wanaume wote au?.
rafiki yangu yamemkuta hayo,wajuzi msaidieni me pekeangu nimeshindwa.
 
Kama yeye anaweka passwords simu si na wewe uweke yako? Kama unasindikizwa popote na wewe umsindikize. Maisha matamu haya kichefuchefu mnatoa wapi mnigawie. Khaa.
 
Ana hela nyingi sana kwenye mpesa, hakuamini utakuja kujihamishia. Hivyo inabidi simu iwe locked wakati wote
 
hilo nalo linahitaji ushauri??
Kitu kipo wazi mbona??,huyo mwanaume ni tatizo kwako, kuna mambo yake anafanya huko ndo maana anaweka mapasswod kwenye cm,kama uko safi huna michepuko kwanini hutaki mwenzako aguse simu yako???
Tahadhari!!!
Chukua hatua.
 
mwanaume yuko busy
kubadilisha password kwenye cm yake kila siku endapo akijua mkewe
ameshaijua hiyo password.ni mkali hataki mkewe aguse cm yake kwa madai
hapendi kupekuliwa hata kama mwanamke hapekui kabisa na wala hafikirii.
tena ana wivu kwa mkewe vibaya sana hataki mkewe apigiwe cm ovyo wala
aende kwa marafiki au hata ndugu bila yeye kuwepo kwenye hiyo
safari.je,ni kawaida kwa wanaume wote au?.
rafiki yangu yamemkuta hayo,wajuzi msaidieni me pekeangu
nimeshindwa.

kiukweli simu ya mtu naogopa kama baba mkwe/kituo cha police maana unachokitafta kimo na kama hakimo chaja
 
Neyi kwani Wa kwako yukoje? Ikiwa wa rafiki yako yuko ivo, maana unasema wanaume wote wako ivi? Nipe report ya wako 1st. Tuta draw conclusions
 
Ni kawaida kwa wanaume wenye michepuko tuuuu, hata wanawake wenye michepuko dalili zao ni hizo hizo hawatofautiani sana

Kweli kabisa ukiona mtu anawivu sana kwa mke wake au mume wake nae hajatulia
 
Neyi kwani Wa kwako yukoje? Ikiwa wa rafiki yako yuko ivo, maana unasema wanaume wote wako ivi? Nipe report ya wako 1st. Tuta draw conclusions


me wangu sijawahi kumwona na tabia hizo ndo mana nilishindwa kumjibu coz sina experence na hizo tabia.
 
Sasa mbona unaulizia wanaume wote?? Au huyo wako sio mwanaume?[/QUO
sijawahi kufuatilia cm ya mume wangu kujua kama ina password au la,labda ni uulizaji tu wa swali ndo nimeuweka tofauti na maada.
 
Hapo "umefuga"paka shume! Mwizi huwa anaona kila mtu ni mwizi!
 
mwanaume yuko busy kubadilisha password kwenye cm yake kila siku endapo akijua mkewe ameshaijua hiyo password.ni mkali hataki mkewe aguse cm yake kwa madai hapendi kupekuliwa hata kama mwanamke hapekui kabisa na wala hafikirii.
tena ana wivu kwa mkewe vibaya sana hataki mkewe apigiwe cm ovyo wala aende kwa marafiki au hata ndugu bila yeye kuwepo kwenye hiyo safari.je,ni kawaida kwa wanaume wote au?.
rafiki yangu yamemkuta hayo,wajuzi msaidieni me pekeangu nimeshindwa.

wanaume wenye mambo ya kishenzi ndivyo walivyo
 
Once in a while naangalia simu yake nijue kinachoendelea. Sina tabia ya kupekua kila mara lakini mara moja kwa miezi naangalia...huwezi jua bhana!!!
Privacy zetu zinakuwa kwenye simu...kwa hiyo waweza kujifunza tabia ya mtu kwa kuangalia simu yake...!!
 
Back
Top Bottom