Je hii ni kawaida kwa wanaume wote?

Je hii ni kawaida kwa wanaume wote?

hivi bado kuna watu wanaweka password?

kama unasimu yenye uwezo wa kuwa na password na huitumii utakuwa hujiteendei haki katika ulimwengu wa udhrumishi. simu kwa wengine ndio kama computer. emails na nyaraka mbalimbali tena zingine confidential zimo humo. ni watu mwenye fikra potofu hudhani kila anayaweka password ni dalili za michepuko. hujiulizi kwanini uko jf kwa jina la hisia na umeweka password.
 
kama unasimu yenye uwezo wa kuwa na password na huitumii utakuwa hujiteendei haki katika ulimwengu wa udhrumishi. simu kwa wengine ndio kama computer. emails na nyaraka mbalimbali tena zingine confidential zimo humo. ni watu mwenye fikra potofu hudhani kila anayaweka password ni dalili za michepuko. hujiulizi kwanini uko jf kwa jina la hisia na umeweka password.

watu baki hawapaswi kujua.. ila hata mkewe??? kwanini uishi maisha ya wasiwasi kama chura mkuu??? yani mi nikiweka password nahisi nitablock tu simu yangu maana nina mambo mengi ya kufanya na kukumbuka, password haina nafasi
 
Mwanaume yuko busy kubadilisha password kwenye simu yake kila siku endapo akijua mkewe ameshaijua hiyo password.

Anakuwa mkali hataki mkewe aguse simu yake kwa madai hapendi kupekuliwa hata kama mwanamke hapekui kabisa na wala hafikirii.

Tena ana wivu kwa mkewe vibaya sana hataki mkewe apigiwe simu ovyo wala haendi kwa marafiki au hata ndugu bila yeye kuwepo kwenye hiyo safari.

Je ni kawaida kwa wanaume wote au?
Rafiki yangu yamemkuta hayo, wajuzi msaidieni me peke yangu nimeshindwa.

Kwani na wewe jamaa yako ana tabia hiyo?..mbona unauliza swali la kitoto sana
 
lakini sio kuficha mambo ya kijinga kama hayo nadhan haikuwa lengo lake

watu huwa hawafanani instinct kwenye reasoning za inner voice za ufahamu wao la kijinga kwako kwake lina advantage
kwani ujinga ni nini?
 
kama unasimu yenye uwezo wa kuwa na password na huitumii utakuwa hujiteendei haki katika ulimwengu wa udhrumishi. simu kwa wengine ndio kama computer. emails na nyaraka mbalimbali tena zingine confidential zimo humo. ni watu mwenye fikra potofu hudhani kila anayaweka password ni dalili za michepuko. hujiulizi kwanini uko jf kwa jina la hisia na umeweka password.


Hivi kumbe majina wanayotumia humu wana-jf sio halisi ni ya 'hisia' sasa watu wanapataje umaarufu kwa jina lisilo lako. Maana humu kuna umaarufu kama vile "senior expert member, au premium member, etc."
 
Back
Top Bottom