Je, haya ni maamuzi sahihi?

Je, haya ni maamuzi sahihi?

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Posts
3,766
Reaction score
4,048
Katuni July 23.jpg
 
akihama meno yanafufuliwa

Kwa hiyo bara habaki tu.
Ukimfaa mtu haoni makosa yako, ukimwacha anayaona na kukumbuka mengine mengi. Kazi kweli kweli.
 
Wana CCM wenye mazonge na chama chao wakomae humo humo, mwisho wa siku wagawane mbao na fito ili hatimaye chama hicho nacho kibaki historia kama ilivyo kwa KANU ya Kenya na UNIP ya Zambia.
 
Wabaki huko huko watifuane siye tuone kivumbi tu!
 
La Kuombea Wapururane humo humo Ndani ndiyo itakuwa nafuu yetu.
 
CCM inapita katika kipindi kigumu sana......mpaka Desemba tutajua mbichi na mbivu.
 
Chochea kuni ,chochea ,chochea chochea chama cha mashetani kibaki majivu .
 
CCM inapita katika kipindi kigumu sana......mpaka Desemba tutajua mbichi na mbivu.
Ni vigumu sana kwani wamechelewa
Msukuma kajipanga na ana kundi kubwa
hao wajitoe tu na hakuna atakayewafuata
 
Hatari sana... hawezi kwenda popote...

Hao ni kati ya wale waliombishwa.. " Ingawa mimi ni bado ni kijana mdogo, lakini nimepewa jukumu la kukulinda wewe... naapa mimi mbele ya chama, mapinduzi nitakulinda mpaka kufa"



Cc: mahondaw
 
Kuna snema zinakua next level hivyo unazicheki tu hadi zinapoishia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom