je habari hii ni kweli?

je habari hii ni kweli?

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Posts
491
Reaction score
180
kuna tetesi kwamba kiswahili kilizaliwa unguja kikakulia Tanzania bara kikafa kenya na kuzikwa uganda?
 
Kwani kimekufa? mbona km bado kinajikongoja kongoja.....
 
Kama kimekufa mbona ndo hicho ulichoandika na mimi kujibia hicho! Au mimi sijua maana ya kufa?
 
lol,unanikumbusha form 3 & 4,5 & 6,nadhani hii swali unatakiwa ujadili asili ya kiswali na kuenea kwa kiswahili afrika mashariki,kama kiswahili kimesambaa africa mashariki basi hakijafa na wala haijazikwa.
kwahiyo.....rudi kusoma asili/chimbuko la kuswahili na kusambaa kwake afrika mashariki
 
yap bado kiko juu huku kikizidi kuongeza misamiati km;
1.SHAROBARO
2.KUSEPA
3.KUCHAKACHUA
4......................
5......................
6
7
8
 
kuna tetesi kwamba kiswahili kilizaliwa unguja kikakulia Tanzania bara kikafa kenya na kuzikwa uganda?

Kutokana na sehemu yenyewe ilipokaa inaonekana (jocjs) inajieleza yenyewe kuwa sio kweli
 
Kama kimekufa mbona ndo hicho ulichoandika na mimi kujibia hicho! Au mimi sijua maana ya kufa?

Siyo kwamba wewe ndo hujui aliyeanzisha hii thead ndo hajui maana ya kufa
 
Kufa maana yake hicho kitu hakitakuwepo kabisa (hakiexest) je ni kweli kiswahili hakiexist?
 
Jamani humu ndani si kuna jukwaa la lugha? Au unanitafuta ubaya mimi wa kusoma nionekane mchokozi?. Kabla kiswahili hakijafa ninaamini utaanza kufa wewe kwanza.
 
Back
Top Bottom