Uchaguzi 2020 Je, Godbless Lema atagombea tena Arusha au anahamia Hai?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,581
2,000
Kwa muda sasa pamekuwepo tetesi kwamba mbunge wa Arusha mjini mtumishi Godbless Lema ataachana na jimbo lake la sasa la Arusha mjini na kuhamia Hai.

Tetesi hizo zilishika kasi baada ya mbunge wa Hai mzee Mbowe kutia nia ya kugombea urais.
Hata hivyo ilisemekana pia Lema ana hali ngumu sana ya kisiasa jijini Arusha.

Nauliza tu Lema bado ana nia ya kuhama jimbo?

Maendeleo hayana vyama!
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,630
2,000
Kwa muda sasa pamekuwepo tetesi kwamba mbunge wa Arusha mjini mtumishi Godbless Lema ataachana na jimbo lake la sasa la Arusha mjini na kuhamia Hai.

Tetesi hizo zilishika kasi baada ya mbunge wa Hai mzee Mbowe kutia nia ya kugombea urais.
Hata hivyo ilisemekana pia Lema ana hali ngumu sana ya kisiasa jijini Arusha.

Nauliza tu Lema bado ana nia ya kuhama jimbo?

Maendeleo hayana vyama!
Edit hapo juu futa hiyo mtumishi wa MUNGU Hana sifa hiyo
 

AUDITOR OF MAFISADI

Senior Member
Jan 25, 2012
105
225
Lema asipoteze muda wake bure.....afyte mkia arudi tu Moshi kijijin akalime mahindi.....tunataka maendeleo kwa sasa sio vurugu ambazo hazijengi chochote na kukosoa kila siku ukiamin wewe unajua sana kuliko wengne........jimbo wanachukua CCM na sio Arusha mjin tu bali ni majimbo yote Arusha....Chadema hawana jipya.
 

SPINE

JF-Expert Member
Dec 11, 2017
1,002
2,000
Lema ana wakati mgumu, CCM hawatakubali kulikosa tena hilo jimbo.
 

Drat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
543
1,000
Lema asipoteze muda wake bure.....afyte mkia arudi tu Moshi kijijin akalime mahindi.....tunataka maendeleo kwa sasa sio vurugu ambazo hazijengi chochote na kukosoa kila siku ukiamin wewe unajua sana kuliko wengne........jimbo wanachukua CCM na sio Arusha mjin tu bali ni majimbo yote Arusha....Chadema hawana jipya.
Vurugu huwa zinaanzishwa na vyombo vya dola,kaa chini think straight ukiwa neutral boss.Au una ushetani shetani?
 

NewOrder

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,089
2,000
Lema asipoteze muda wake bure.....afyte mkia arudi tu Moshi kijijin akalime mahindi.....tunataka maendeleo kwa sasa sio vurugu ambazo hazijengi chochote na kukosoa kila siku ukiamin wewe unajua sana kuliko wengne........jimbo wanachukua CCM na sio Arusha mjin tu bali ni majimbo yote Arusha....Chadema hawana jipya.
Unaweza ukawa sahihi kuwa CCM watachukua ubunge. Lakini naomba tu kuambiwa hivo vurugu (wengine wamesema maandamano) zimetokea lini toka 2015.
 

mikedean

JF-Expert Member
Mar 15, 2018
2,490
2,000
Lema asipoteze muda wake bure.....afyte mkia arudi tu Moshi kijijin akalime mahindi.....tunataka maendeleo kwa sasa sio vurugu ambazo hazijengi chochote na kukosoa kila siku ukiamin wewe unajua sana kuliko wengne........jimbo wanachukua CCM na sio Arusha mjin tu bali ni majimbo yote Arusha....Chadema hawana jipya.
Mafioso baba kwa hiyo Lema ashawahi Leta vurugu Arusha lini?Aliyetumbuliwa juzi na ngazi yote ya juu alikuwa ni Lema?kweli kuwa CCM inahitaji kuwa mpumbavu wa Hali ya juu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom