Je dini ya shetani(satanism) inakaribia kutawala dunia?

Je dini ya shetani(satanism) inakaribia kutawala dunia?

Satanism.
Hata hapa tuliiona October 29.

( Wazike hao hata kama hawajakufa vizuri. Wasije wakatuletea balaa)
 
Neno dini kwa ujumla wake linaelezea mfumo wa imani, maadili, na taratibu za ibada zinazomunganisha mwanadamu na nguvu ya kiungu au utaratibu wa kiroho.

Maana ya neno hili inaweza kutazamwa katika nyanja kuu tatu:
1. Maana ya Kilugha na Asili
Asili ya Neno:
Neno "dini" lina asili ya Kiarabu linalomaanisha "njia," "malipo," au "unyenyekevu". Kwa upande wa lugha za Kimagharibi (kama Kiingereza religion), chimbuko lake ni neno la Kilatini religio, linaloashiria heshima kwa kile kilicho kitakatifu au wajibu wa kimaadili.
Tafsiri ya Kijamii:
Wataalamu wa jamii (sociologists) huielezea dini kama mfumo wa pamoja wa imani na vitendo vinavyohusu mambo matakatifu, ambao huunganisha watu katika jamii moja ya kimaadili.
Allah ni Jehovah? Jehovah ni Allah?
Ni mmoja au tofauti?
 
Back
Top Bottom