Je DHL wana Agent Songea?

Reghia

Senior Member
Sep 29, 2016
127
250
Habari za saa ndugy zangu. Naomba kujua kama Dhl wana agent Ruvuma -songea.
Na kama hawapo ntaupataje mzigo wangu kwani kuna mzigo inabd nitumiwe toka nje na anataka kunitumia kupitia Dhl na nimempa adress ya huku niliko yaan Songea!

Tafadhari msaada wenu wadau!
 

gatekeepertz

Senior Member
Aug 14, 2016
181
250
Boss hata kama hawana agent huko, fanya hivi mzigo ukifika utafikia uwanja Wa ndege pale, dhl wata clear na kuweka store kwao hapo we utawapigia na kutoa maelezo wakutumie kwa njia gani? Au kama unamtu hapo dar anaweza chukua na kukuagizia kwa gar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom