Je,CHADEMA ina madiwani wangapi jumla nchi nzima? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,CHADEMA ina madiwani wangapi jumla nchi nzima?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MYISANZU, Feb 23, 2012.

  1. M

    MYISANZU Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujuzwa kwa hilo ili kuitathmini nafasi ya CDM 2015!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Umebisha hodi au umekuja mzima mzima.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kati ya 450 hadi 500
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    nafikiri kwa hapa cdhani kama unaweza kupata jibu la uhakika. jaribu kuwasiliana na uongozi wa cdm
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unataka idadi ya madiwani wa kuchaguliwa tu au pamoja na viti maalum?
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni zaidi ya 500 pamoja na viti maalum
     
  7. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umekiona ulichokiandika?
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,330
    Likes Received: 3,535
    Trophy Points: 280
    Pure ****...

    Badala ta kutathmini utendaji wao kwa hii miaka mitano waliyopewa wewe unawaza uchaguzi ujao kana kwamba nchi hii kazi yetu ni siasa tu. Tulia ujenge taifa wewe
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kaja in 4......
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wako chini ya asilimia 10% ya madiwani wa nchi nzima ambao ni 3255

     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    wewe ni
    Jahl murakkab
     
  12. k

    kev Senior Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako 325 pamoja na wale walioenguliwa arusha
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wako zaidi ya mia sita 600 , nimemuuliza John Heche
     
  14. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa utapata majibu kaka maana umefika nyumbani kwa CDM, ila ni kama 5% ya madiwani wa CCM
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wako 20327 sawa na 2738%
     
Loading...