Je Bei Za kuuza wanyama zitapanda wakati wa Sikukuu ya Eid? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Bei Za kuuza wanyama zitapanda wakati wa Sikukuu ya Eid?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 18, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Kutokana na kuongezeka kwa mahitaji ya kitoweo wakati huu wa maandalizi ya sikukuu ya Idd el Fitri idadi ya mbuzi imeongezeka kwenye mnada wa mifugo hiyo Vingunguti, Dar es Salaam.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mkuu wameza bado bei poa tu.
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tena ni mtamu kupita kawaida.
     
Loading...