jay dee alitunyonya sana mandojo & domokaya


aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,736
Likes
1,461
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,736 1,461 280
Wakizungumza na mzee wajikoni blog wamedai kipindi walipotimuliwa na majani na kuhamia kwa jaya dee na gadner kupitia kampuni yao ya jag waliwanyonya sana kwani pamoja na album yao ya taswira kuuza sana waliambulia milioni 2 kila mmoja
Source mzee wa jikoni
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,283
Likes
1,561
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,283 1,561 280
hakuna blog yenye jina ilo wewe!! Umetumwa wewe ndina.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
aiseee joto hasira. bhasi waulize kama wako tayari tuwaandalie mpambano kati yao na jide.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Kipigo cha jana hamtakisahau mnatangaza tiketi zimeisha kumbe wizi mtupu
 
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
4,356
Likes
5,538
Points
280
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
4,356 5,538 280
naona jana baada ya kuaibishwa kwenye show ,unatafuta pakutokea, safari hii umechambia sime kudadadeki
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Hili Joto la hasiraa ambaaa...!!! Na RUGE mwenyeweee yelelaaa... Heri mkae kimya tu, otherwise mtaendelea kuumbuka... kubalini team anaconda kawashika...
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Hili Joto la hasiraa ambaaa...!!! Na RUGE mwenyeweee yelelaaa... Heri mkae kimya tu, otherwise mtaendelea kuumbuka... kubalini team anaconda kawashika...
Halafu licha ya KIPIGO alichopata MwanaFatuma ile hela sio yake anasubiri apewe mgao na Mliberali Ruge... Jide kapiga show na mkwanja wote ni ndani ya himaya na Machozi Band. Miaka 13 kwenye game si mchezo, acha dada afunike tu.
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,351
Likes
214
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,351 214 160
Acha nipite tu hapa
 
K

Kusai

Member
Joined
May 24, 2012
Messages
51
Likes
5
Points
15
K

Kusai

Member
Joined May 24, 2012
51 5 15
Halafu licha ya KIPIGO alichopata MwanaFatuma ile hela sio yake anasubiri apewe mgao na Mliberali Ruge... Jide kapiga show na mkwanja wote ni ndani ya himaya na Machozi Band. Miaka 13 kwenye game si mchezo, acha dada afunike tu.
watu wachache vile moja kwa moja ni hasara, atakopwa tu
 
N

Nansawa

Senior Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
191
Likes
0
Points
33
N

Nansawa

Senior Member
Joined Sep 22, 2008
191 0 33
Mungu kawachoka wanafiki, hii ni aibu kubwa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Halafu licha ya KIPIGO alichopata MwanaFatuma ile hela sio yake anasubiri apewe mgao na Mliberali Ruge... Jide kapiga show na mkwanja wote ni ndani ya himaya na Machozi Band. Miaka 13 kwenye game si mchezo, acha dada afunike tu.
Sasa madai ya kwamba anazibiwa riziki yanatoka wapi kama kaweza kupiga show ambayo mnadai ilikuwa haitoshi? Nani anamzibia hiyo riziki na anazibiwa kivipi?
 
B

bagi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
902
Likes
289
Points
80
Age
38
B

bagi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
902 289 80
yan kweli wale n domobaya.sahz ndo mtamezwa na mliberaly
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
bora wao,ngwear aliambulia 1mil na laki 5

rip ngwear
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
842
Likes
293
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
842 293 80
Wameumbuka kivipi ilhali huyo kibibi ndiyo aliyeanzisha bifu?
wewe bwan chuchu zipi??? Kama za ke or za sound? Ooohh noo itakua za ke bhana, bhaasssss endeleeni kuliberaliana humo mjengoni. Joto hasiraaaaaaaaa kiboko chenu
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Sasa madai ya kwamba anazibiwa riziki yanatoka wapi kama kaweza kupiga show ambayo mnadai ilikuwa haitoshi? Nani anamzibia hiyo riziki na anazibiwa kivipi?
wafu fm
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,037