GE2015 Jasusi la CCM lilivyoiuwa CHADEMA

Ni bora kichwani kuwe na mchanga, kuliko kichwani kujae MATOPE
 
Matokeo yametok vip umefaulu kwanza?
 
Kuna mwanajamii forum alisema magufuli unaweza kumsema vibaya vyovyote ukiwa mbali ila ukibahatika kukutana naye utajikuta unapata upako wa kumkubali na kunsifia kama alivyofanya lowassa Leo.
 
Tuko pamoja hawaelewi na hawatelewa ulichokisema hao Mashabiki maandazi, Wape elimu kwanza majasusi ni kina nani?
Wasipojifunza in a soft way tutawafunza in a hard way
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…