Jaribu kuwaza ingekuwa CHAKI..................... Ingekuwaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribu kuwaza ingekuwa CHAKI..................... Ingekuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jun 25, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukweli napowaona wanaume wenzangu hasa wanaopenda sana wanawake/mademu huwa najiuliza maswali kibao kuhusu hizi lolipop! Utakuta mtu anajisifia eti ashatembea na wanawake kibao wakati mwingine hata zaidi ya 50, sasa ebu jiulize assume huyo jogoo wako anaewika kwa kila mwanamke angekuwa anaisha kama chaki za ubaoni ingekuwaje?
     
  2. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaiiiiiiiiiiiiiii!!!!!! mwaswali mengine.... khaaaa!!!!
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ningemtuma mwanafunzi akachukue pale ofsn fasta. Au ningekuwa na mabox ya chalks kibao.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,889
    Trophy Points: 280
    ndio maana sio chaki thats why haiishi.
    Huenda zikikuwa kama chaki basi na madukani zingekuwa zikiuzwa, ikiisha unaenda kununua nyingine.,
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,556
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    km zingekuwa chaki basi vitu vingi vingekuwa c km ambvyo vipo leo...ipo hvyo coz ndivyo ilivyo.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Au ingekuwa kama mshumaa!!!!
     
  7. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Je umewahi kujiuliza nyayo za miguu zingekuwa zinaisha kama soli za viatu, ungekuwa umebadili ngapi hadi leo hii?
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhhh
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,411
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    chaki za ubaoni zikiisha ni wapi huenda kuzipata nyingine?.............................hilo halingemfanya ache ngono kwa sababu angelizinunua za akiba............na mambo yote yangeliendelea mdundo moja kwa zote.....................
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali la kitoto hili.
     
  11. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio sio chaki sasa, kwa hiyo hakuna cha kujiuliza
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    duhhhhh
    hiyo ni nightmare....
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    KAMA INGALIKUWA KAMA CHAKI BASI KUNGELIKUWA NA VIWANDA VINGI VYA KUVITENGENEZA.Mhhhh,hili swali ni km vile unajenga nyumba angani,coz ni kitu kisichowezekana
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una njaa kama kajina kako.
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa chaki wanawake wengi wangesomea ualimu
     
Loading...