January Makamba: People who are “real” never broadcast that they are real

January Makamba: People who are “real” never broadcast that they are real

Njaa mbaya muzee...mwacheni atambae.
Hawa akina January na Ngeleja sijui imekuwaje hadi njaa imewagongea hodi.

Walitesa sana hawa awamu ya 4.

Yule Nape ndio tia maji tia maji maana hajawahi kupata fursa ya kiserikali enzi zile za epa na escrow accounts!
 
Hawa vijana wala siyo wa kuwatetea, kwanini walikuwa na njama chafu dhidi ya Mkuu Wa Kaya!

These are not good people!

Hivi kwanza inasemaje kwa watu wenye sampuli kama hii?
 
Hawa vijana wala siyo wa kuwatetea, kwanini walikuwa na njama chafu dhidi ya Mkuu Wa Kaya!

These are not good people!

Hivi kwanza inasemaje kwa watu wenye sampuli kama hii?
China huwa sana yao.
 
Hapa lazima baada ya siku chache zijazo tutasikia "Nimemsamehe maana kafika hadi kwa Mama Maria Nyelele"
 
Ndio siasa zilivyo makamba jr

Adam malima alikuwa waziri wa fedha siku hizi yupo mara
Siasa haina formula

Alikuwa waziri wa fedha kwa sababu ya mbeleko lakini sio kwa uwezo, ndio maana alikuwa na ulevi wa madaraka uliopitiliza. Hata Januari ni mmoja kati ya wanaccm wengi walioko kwenye siasa kwa sababu ya upendeleo.
 
Hawa vijana watulie tu, kukaa kimya nako ni busara. Mbona imebaki awamu moja tu! Hata wasichoke Mandela ilibidi akae gerezani zaidi ya miaka 20 wao miaka sita tu kukaa kimya inawashinda?
 
Habari kwa wana jf wote natumaini mpo salama ,

Leo wana jamii forum wenzangu ningependa kuja na hoja yangu yenye kudai haki yetu kama watumiaji wa mtandao huu wa kijamii kama ambavyo watumiaji wengine wote duniani wa mitandao ya kijamii kama vile facebook ,twitter , whatsap na mingine mingi ambavyo wanaweza kuipata .

Dukuduku langu lipo hapa , mitandao mingi duniani mteja anapojiunga huwa na haki pia ya kujiondoa na kufuta akaunti yake pale anapoona inambidi na kutuma ombi la akaunti yake kuondolewa kabisa , mfano google huwa wana chaguo la mteja kufuta kabisa akaunti yake bila kusahau facebook na wengine lakini iweje kwa jamii forum mtu anapojiunga akaunti haifutwi ? Mimi naamini huku ni kutunyima haki ya msingi wateja , umoja wa ulaya una sheria inayowataka watoa huduma za mitandao kuwapa haki wateja wao kufuta wanachohitaji kukifuta "right to erasure " na hii haijalishi mtoa huduma anahudumu kutoka wapi duniani lakini kama atamhudumia mteja aishie katika umoja huo basi lazima afuate vigezo hivyo , kuna mtu najua atasema jamii forum iko tanzania a inahudumia watanzania !

Lakini ukweli ni kwamba mfano juma mwalubadu yuko uingereza na amejiunga jamiiforum naye atakuwa na haki ya kufuta atakacho katika akaunti yake na hata akaunti pindi ajiskiapo ,, kwa maelezo zaidi juu ya kanuni mpya za EU bofya hapa https://gdpr.eu/ , hivyo naomba uongozi wa jf mchukue hatua ili tupate haki hii
IWAPO MTATUNYIMA HAKI HII BASI YAWEZA IKAWA KUNA HAYA

1; Yaweza ikawa kuwa na idadi kubwa ya akaunti ambazo zingine watu walishazisusa kwa kushindwa kuzifuta kuna faida kwenu kuonekana kuna wateja wengi ambao kiuhalisia wana multiple accounts na mrundikano wa ID fake au kuudanganya uma kwamba mna wafuasi wengi na kama kuna wafadhili basi ni kuwadanganya
NAWASILISHA :
 
Ana mchezea mwanaume wa shoka eeeh shauri yake
 
Kwahiyo mtu akiomba msamaha ndio tiketi ya hata kuongea chochote dunia hii asiongee?

Hata account yake tweeter asitumie tena?
Mkuu siasa za CCM zinataka moyo siyo ropo ropo!

Huyo kasamehewa na Rais Magufuli ila chama bado kinamtafakari kama bado ana sifa ya kuwa kiongozi!
 
Nikikumbuka kipindi kile vile vi post vya mzee wa mtama vya mara ka picha ka kipanga mara anaelezea tamthilia ya sultan
 
Inaonekana hakupendezwa na kutangazwa kuwa kaomba msamaha, yeye alitaka msamaha wa kimyakimya tu
Msamaha wa hivyo unapatikana kwa wachungaji tu,ila huku kwa mwenyekiti wao lazima utembezwe kuanzia juani pale geti la ikulu na vyombo vya habari vikuonyeshe ukiomba msamaha.
 
Back
Top Bottom