Msamaha wa dhambi ni lazima utangazwe popote pale ulimwenguni!Ni kama anasema kama umemsamehe mtu kwa dhati, huwezi kutangaza hadharani.
Adam Malima alikuwa waziri wa fedha!!Ndio siasa zilivyo makamba jr
Adam malima alikuwa waziri wa fedha siku hizi yupo mara
Siasa haina formula
Adam Malima alikuwa waziri wa fedha!!
Alipaswa kujua kuwa ule ulikuwa ni msamaha wenye masharti, tunamsubiri baba yake apate ubatizo wa motoNi kama anasema kama umemsamehe mtu kwa dhati, huwezi kutangaza hadharani.
Adam Malima alikuwa waziri wa fedha!!
Hii ndo maana take halisi.100% haina ubabaishaji alimaanisha hiviNi kama anasema kama umemsamehe mtu kwa dhati, huwezi kutangaza hadharani.
Njaa mbaya muzee...mwacheni atambae.January siasa za CCM zimeshamshinda aende tu kwa swaiba wake Zitto!
😆😆😆😆😆😆Msamaha wa dhambi ni lazima utangazwe popote pale ulimwenguni!