January Makamba ndani ya ITV asubuhi hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba ndani ya ITV asubuhi hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TODO, Feb 22, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika huyu dogo ni kichwa
    anafaa kuwa muwakilishi wa watu.ameamua kuchukua majukumu ya vyama vya ushirika vilivyokufa.ameamuabkuamzisha shirika la maendeleo bumbuli ambapo anasema shirika litakuwa linanunua mazao kwa wakulima kwa bei ndogo na kuhifadhi mazao hayo na badae bei ikipanda shirika litayauza na kuwagawia tena hela wakulima.

    anazungumzia tena hoja binafsi yake ya upangaji wa nyumba.pia anatazamia kuleta hoja binafsi kutetea wakopaji wa mikopo hasa kwenye taasisi zisizo pokea deposits Za wateja isipokuwa wao wanakopesha tu.

    naendelea kumsikiliza
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amekiri pia katika ununuzi wa mafuta ya kutengezea umeme wa dharura kuna ufisadi sana
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mjasiliamali, yupo pale kwa ajili ya kutengeneza profit!
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haka si kafisadi tu? Wewe unadhani katarudishaje hela kalikokopeshwa ana shemeji yake kwa ajili campaign za ubunge, lazima kaanzishe miradi kwa kisingizio cha kuwanufaisha wananchi. Kalijua katakuwa waziri wa madini kapige deal kurudisha pesa za shemeji.Sikaamini tena haka kiafisadi. Ila jamani JK ni msanii...inawezekana kabisa kaliahidiwa uwaziri wa nishati na madini, lakini baadaye kakatosa!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Huyu si alikua mshauri wa jk 2005-2010?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mwambie aende jimboni mwake wapiga kura wanasubiri ahadi alizotoa wakati wa kampeni,pili mwambie huenda asirudi bungeni 2015
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa January sio MDINI
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,254
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu,
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Na kwa sababu hii nitamsupport sana huyu dogo
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Are u sure?
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,411
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama baba yake ni tunda la ufisadi nchini mwetu hawezi kuleta maendeleo kwa wanyonge!!
     
Loading...