January Makamba Na Baraza Jipya: Ni Manun'guniko

January Makamba Na Baraza Jipya: Ni Manun'guniko

mtoahabari

Member
Joined
Dec 27, 2011
Posts
76
Reaction score
223
Kati ya wanasiasa waliotarajia nyadhifa kubwa katika mabadiliko ya jana kuelekea 2015, mmoja wapi ni mwanasiasa chipukizi January Makamba.

Taarifa zinaeleza kwamba Makamba Junior amepata pigo kubwa sana na harakati zake za urais 2015 kwani kuingia katika harakati zile kama naibu waziri kunakuweka kwenye disadvantage kidogo na wenzake wengi kwani ingawa katiba haisemi mgombea lazima awe na uzoefu kama waziri kamili bali awe tu na sifa za kuwa mbunge, fitina itachezwa vilivyo kumpunguza makali ya his candidacy kwa hoja za kutokuwa na uzoefu wa kitosha ngazi ya uwaziri relative to wagombea wengine.

Hii ni changamoto kubwa sana kwa mwanasiasa huyu chipukizi kwani pia yupo kwenye wizara ambayo ni ngumu kujiweka vizuri na grassroots. Whether mamlaka ya uteuzi ilifanya hili na lile la kumwacha kama naibu waziri makusudi au kwa kupitiwa, it is open to discussion.
 
Namshauri awe mpole asubiri mabadiliko mengine ya baraza kabla ya uchaguzi 2015.
 
Kati ya wanasiasa waliotarajia nyadhifa kubwa katika mabadiliko ya jana kuelekea 2015, mmoja wapi ni mwanasiasa chipukizi January Makamba.

Taarifa zinaeleza kwamba Makamba Junior amepata pigo kubwa sana na harakati zake za urais 2015 kwani kuingia katika harakati zile kama naibu waziri kunakuweka kwenye disadvantage kidogo na wenzake wengi kwani ingawa katiba haisemi mgombea lazima awe na uzoefu kama waziri kamili bali awe tu na sifa za kuwa mbunge, fitina itachezwa vilivyo kumpunguza makali ya his candidacy kwa hoja za kutokuwa na uzoefu wa kitosha ngazi ya uwaziri relative to wagombea wengine.

Hii ni changamoto kubwa sana kwa mwanasiasa huyu chipukizi kwani pia yupo kwenye wizara ambayo ni ngumu kujiweka vizuri na grassroots. Whether mamlaka ya uteuzi ilifanya hili na lile la kumwacha kama naibu waziri makusudi au kwa kupitiwa, it is open to discussion.
Mawaziri na Manaibu waliohamishwa wizara ni wachache kuliko waliobaki, lakini wewe umemuona January peke yake.
 
Kajamaa kanautamani urais ila ni kambi lowassa
 
Huyu Makamba anadhani urais ni blaa blaa tu. Bado anahitaji muda wa kuendelea kutumika hadi tuweze kumwamini kumkabidhi nchi yetu. Urais siyo sehemu ya kufanyia majaribio, ni kufanya kazi!!!!
 
ana umri gani yule dogo.??
Uwa nashangaa sana kwanini anakua na tamaa na uchu ilhali bado hajapevuka..
 
Mleta mada kama unadhani kuna wizara isiyompa umaarufu waziri, unakosea. Mpe magufuli wizara hata ya kuuza panzi, itavuma kuliko maliasili na utalii!!!
Kumpamba Magufuli kiasi hiki si bure! Kwanza utendaji wa magufuli unakuzwa kupita ukweli wa mambo! Nina hakika kama Magufuli angeendelea kutumikia wizara ya kitoweo angechemsha tu! Kinachomsaidia hivi sasa ni kuwa katika wizara ambayo moja ya mapato yake ni road toll! Kama angekuwa katika wizara zinazotegemea fedha za hazina asingekuwa na mbwembwe kama anazoonyesha hivi leo!

Mbona haonyeshi mbwembwe katika barabara za mkoa wa Tabora ambako wakandarasi wameweka zana zao chini hadi watakapolipwa malimbikizo ya madeni yao?!
 
Kati ya wanasiasa waliotarajia nyadhifa kubwa katika mabadiliko ya jana kuelekea 2015, mmoja wapi ni mwanasiasa chipukizi January Makamba.

Taarifa zinaeleza kwamba Makamba Junior amepata pigo kubwa sana na harakati zake za urais 2015 kwani kuingia katika harakati zile kama naibu waziri kunakuweka kwenye disadvantage kidogo na wenzake wengi kwani ingawa katiba haisemi mgombea lazima awe na uzoefu kama waziri kamili bali awe tu na sifa za kuwa mbunge, fitina itachezwa vilivyo kumpunguza makali ya his candidacy kwa hoja za kutokuwa na uzoefu wa kitosha ngazi ya uwaziri relative to wagombea wengine.

Hii ni changamoto kubwa sana kwa mwanasiasa huyu chipukizi kwani pia yupo kwenye wizara ambayo ni ngumu kujiweka vizuri na grassroots. Whether mamlaka ya uteuzi ilifanya hili na lile la kumwacha kama naibu waziri makusudi au kwa kupitiwa, it is open to discussion.
Baraza la Majanga,
la ukoo wa panya,
kutoka chama chakavu!!
 
Huyu Makamba anadhani urais ni blaa blaa tu. Bado anahitaji muda wa kuendelea kutumika hadi tuweze kumwamini kumkabidhi nchi yetu. Urais siyo sehemu ya kufanyia majaribio, ni kufanya kazi!!!!

Mkuu meleck, lazima tukiri kuwa JK kafanya "Taasisi ya Uraisi" na "Uongozi wa Umma" kwa jumla kuonekana kama jambo jepesi ambalo kila mmoja analiweza! Hebu chora picha ya Mwigulu na kashfa na tuhuma zote za wazi na za kificho zinazomzunguka lakini leo hii ni "Naibu Waziri"!!! Only in Tanzania!!!
 
Kati ya wanasiasa waliotarajia nyadhifa kubwa katika mabadiliko ya jana kuelekea 2015, mmoja wapi ni mwanasiasa chipukizi January Makamba.

Taarifa zinaeleza kwamba Makamba Junior amepata pigo kubwa sana na harakati zake za urais 2015 kwani kuingia katika harakati zile kama naibu waziri kunakuweka kwenye disadvantage kidogo na wenzake wengi kwani ingawa katiba haisemi mgombea lazima awe na uzoefu kama waziri kamili bali awe tu na sifa za kuwa mbunge, fitina itachezwa vilivyo kumpunguza makali ya his candidacy kwa hoja za kutokuwa na uzoefu wa kitosha ngazi ya uwaziri relative to wagombea wengine.

Hii ni changamoto kubwa sana kwa mwanasiasa huyu chipukizi kwani pia yupo kwenye wizara ambayo ni ngumu kujiweka vizuri na grassroots. Whether mamlaka ya uteuzi ilifanya hili na lile la kumwacha kama naibu waziri makusudi au kwa kupitiwa, it is open to discussion.

Hivi huko ikulu kuna nini kila mtu anataka aende, nakumbuka baba wa taifa alisema ikulu ni mzigo kwa mtu msafi kwa hiyo hao wanaokimbilia hiyo mizigo ina maana si wasafi!
 
Kati ya wanasiasa waliotarajia nyadhifa kubwa katika mabadiliko ya jana kuelekea 2015, mmoja wapi ni mwanasiasa chipukizi January Makamba.

Taarifa zinaeleza kwamba Makamba Junior amepata pigo kubwa sana na harakati zake za urais 2015 kwani kuingia katika harakati zile kama naibu waziri kunakuweka kwenye disadvantage kidogo na wenzake wengi kwani ingawa katiba haisemi mgombea lazima awe na uzoefu kama waziri kamili bali awe tu na sifa za kuwa mbunge, fitina itachezwa vilivyo kumpunguza makali ya his candidacy kwa hoja za kutokuwa na uzoefu wa kitosha ngazi ya uwaziri relative to wagombea wengine.

Hii ni changamoto kubwa sana kwa mwanasiasa huyu chipukizi kwani pia yupo kwenye wizara ambayo ni ngumu kujiweka vizuri na grassroots. Whether mamlaka ya uteuzi ilifanya hili na lile la kumwacha kama naibu waziri makusudi au kwa kupitiwa, it is open to discussion.

Aliwahi kuwa mgombea mtarajiwa? Hivi Makamba naye ni mmoja kati ya watu wanaotaka kutafuta uteuzi? Kweli na kuna watu wanaamini kabisa hivyo?
 
Mkuu meleck, lazima tukiri kuwa JK kafanya "Taasisi ya Uraisi" na "Uongozi wa Umma" kwa jumla kuonekana kama jambo jepesi ambalo kila mmoja analiweza! Hebu chora picha ya Mwigulu na kashfa na tuhuma zote za wazi na za kificho zinazomzunguka lakini leo hii ni "Naibu Waziri"!!! Only in Tanzania!!!

Ni mambo ya ajabu sana kuona Makamba nae anapigana vikumbo juu ya Urais, what a joke. Hiyo wizara aliyopewa tu hakuna anachoweza kujitokeza kifua mbele kuwa amefanya. Walitangaza gharama za simu zitakuwa sawa kupiga mitandao yote wakatoa na dead line, hadi leo kimyaaa. Yuko busy kuwaza Urais. Namshauri tu kuwa ana muda bado wa kujipanga kwa miaka ijayo siyo kwa sasa.
 
Huyu January Makamba amshukuru kwanza Raisi kumzawadia hiyo kazi ya Unaibu Waziri kwa heshima ya babaake,lakini nashangaa anafikiri anajiona anaweza kuwa Raisi wa Nchi kabla hata hajaonyesha uwezo wake wa kazi katika cheo alichopewa zaidi ya kujitafutia umaarufu kitu ambacho sioni kama kinamsaidia chochote mwananchi, hawa wasanii wanatakiwa waishie kwenye ubunge, haya mambo ya kulipana fadhila ndiyo zinaua nchi yetu.
 
Yaani Huyu Makamba Juniour hamna kitu, kama unataka kujua hamna kitu, angalia jicho la upande wa kwao, kuna migogoro kibao ameshindwa kuongoza jimbo lake Taifa Je, atakuwa kama baba yake Mzee wa kutetea vifisadi na mafisadi.
 
Kama M.kwere kaweza kwa nini January asiweze bwana? Yaani kiti hicho kineshuka thamani mpaka sina hamu! Hivi mlimsikia Nchimbi naye? Mmemsikia Ngereja naye? Kiwete umetuangusha!
 
Huyu Makamba anadhani urais ni blaa blaa tu. Bado anahitaji muda wa kuendelea kutumika hadi tuweze kumwamini kumkabidhi nchi yetu. Urais siyo sehemu ya kufanyia majaribio, ni kufanya kazi!!!!

kama JK kawa rais hata mrisho mpoto anaweza kuwa Rais wa JMT
 
Back
Top Bottom