January Makamba akataa bahasha za milioni moja za "Lunch"

January Makamba akataa bahasha za milioni moja za "Lunch"

Sasa milioni moja hiyo ni posho ya kutembelea kituo kimoja tu cha mtera.. Je wakienda kidatu, kihansi, kiwira, ruvu,,ubungo pale, nyumba ya mungu na kwengineko itakuwaje???

Nadhani sasa ni wakati wa kufanya mabadiliko makubwa kama vile misri.. Huyu kijana bado siwezi kumkubali sana... Tuzidi kumchunguza zaidi..
 
Kamati zinazoongoza kwa rushwa hii kubwa ni hii ya Nishati na Madini, Kamati ya Zitto ya Mashirika ya Umma, Kamati ya Cheyo ya Hesabu za Serikali na sasa baada ya Dr Slaa kuondoka, hii ya hesabu ya serikali za mitaa. Ni balaa, ni mamilioni kwa mwaka. Ninyi endeleeni kuikodolea macho DOWANS tu. Nchi inatafunwa sana hii.
 
Duh, milioni moja per day? then watu wamecheleweshewa mishahara hamna hela?:coffee::coffee:
nimeiona nikawa nasoma machozi yanadondoka , bahasha 1M, wakati Hospitali Panadol shida ? Walimu wamewekwa kule vijijini mshahara haufiki kwa wakati !! Ngoja nfute haya machozi kwanza ili hasira zipungue kwa hawa wahe.
 
SIYO TU LUNCH YA MILLION MOJA NI LUNCH INAYOTAKIWA KUNUNULIWA MTERA kijijini. Ni eneo ambalo lunch ya maana kitoweo chake ni samaki na kuku inagharinu buku 5 ukiongeza na maji hardly buku 8.
Ngoja ninyate niikaribie harufu ya keki9 ya taifa
 
Takukuru wanalifahamu hilo siku nyingi sana maana kwao hiyo sio hongo ni POSHO kwa waheshimiwa ili riport itoke poa
 
Politics. Propaganda. Lets keep our eyes open, I smell something fishy.
 
Huyu kijana hakuna lolote ni unafiki mtupu - Pesa la Rostam mbona hakurudisha. Kuna tetesi kesha pewa zawadi ya biashara na Rostam ( Vodacom shop) - mbona hakurudisha. Siasa hiyo
 
Takukuru iwahoji waliokuwa wajumbe wa kamati hiyo wasisubiri mpk tuandamane plz hosea usiendelee kutuudhi , hawa tumewachagua waende kutuwakisha bungeni si kusanya posho mbili hii ni rushwa ya wazi huwezi kulipwa 2 times kwa same activity

...walishahojiwa hawa mwaka jana wote hawa.Kimsingi posho mbili ni wizi. Hata hivyo, lunch package gani inauzwa milioni moja? Hata ng'ombe mzima kwa pilau hauzwi bei hiyo.
 
Tangu siku alipomuandikia barua Waziri wa Nishati na Madini aelezee mambo yanayohusu umeme,ununuzi wa mitambo,uajiri wa wanasheria.Nilimuona huyu Mh. kama mpiganaji kijana ndani ya mdomo wa Mamba

usijidanganye kuwa j.makamba anafanya hivyo akiwa na uchungu wa taifa at heart noo,..anafanya hivyo ili kuiokoa ccm,in short ameiba hoja sababu wapinzani walishamtaka ngeleja ajiuzulu,.ccm ni wataalam wa kuiba hoja na tusipokuwa makini tutakuaanza kuwaona mashujaa...makamba kiboko alisema mwanae lazima apate uwaziri,kaukosa kamtafutia kamati ya nishati,gawaneni tu vyeo
 
Tangu siku alipomuandikia barua Waziri wa Nishati na Madini aelezee mambo yanayohusu umeme,ununuzi wa mitambo,uajiri wa wanasheria.Nilimuona huyu Mh. kama mpiganaji kijana ndani ya mdomo wa Mamba
...that is so real,,,,"mpiganaji ndani ya mdomo wa mamba",,,,,tema cheche muheshimiwa!
 
ioko Bungeni wafuatilie suala zima la hizi posho, msije shangaa kuna mabadiliko makubwa baada ya vurugu za mwaka jana kati ya TAKUKURU na wabunge.

January hawezi badilika, ukikubali kuuza utu wako kuurudisha ipo kazi, ni hadi pale walokununua watapokutema kwa hiyo unakuwa huna jinsi, JM bado hajatemwa na kundi la RA.
 
Swala la msingi ni mtu kuweka mbele maslahi ya Taifa badala ya chama chake. Unaweza ukawa nje ya CCM lakini ukawa fisadi pia na unaweza ukawa CCM usiwe fisadi. Afterall, wanaonufaika na ufisadi ni kikundi kidogo ndani ya CCM, wakati majority wanavuja tu jasho! Rai yangu ni kwamba tuungane, wana CCM na tusio wana CCM kukipinga kikundi hiki kidogo (kinacho ongozwa na Kikwete na Rostam Aziz) kinacholiibia taifa bila huruma.
Ndg zangu kundi hili NI KUBWA lina watu wengi sana. Ndio maana mzee wa watu Shelukindo akatolewa kafara kwa fedha za RA ili Bwn JM aingie mjengoni kuongeza nguvu ya ufisadi.
Nina mashaka na usanii wa huyu dogo, maana anakataa Tshs 1,000,000/= lakini ni Tshs ngapi toka kwa RA zilizo muingiza mjengoni?????????? Kwa nini tushutukie hizo, tudanganywe na ka ONE M. Ba ndugu tusiwe wajinga hawa watu wamejipanga kikazi kweli kweli tusipo kuwa makini tutapoteza malengo, wote wamoja hakuna ubishi!!!!!!
Lazima tujue hizo hila zao, kama anasema ni rushwa kwa nini asifungue kesi ya kupewa rushwa, mbona TAKUKURU anajua ofisi zao??????????
Wakikataa kama Arusha ana uwezo wa kuwalazimisha!!!!!!!!!
LENGO KUU NI KUONDOA MAFISADI, BILA KUJALI RANGI WALA UMRI!!!!!! ALUTA CONTINUA!!!!!!!!
 
Unganisheni dots. January kaingia bungeni kwa nguvu ya Rostam. Dadake Mwamvita ni mkurugenzi wa Vodacom Foundation ya kampuni ya Rostam. January kamwandikia Ngeleja barua yenye details alizozipata kutokana na nafasi aliyokuwa nayo ya kuwa msaidizi wa rais (hotuba), nafasi iliyompa fursa za kupata taarifa nyeti sana za nchi hii, ambazo alipokuwa msaidizi wa rais hatuna ushahidi kama aliwahi kuzifanyia kazi au japo kumshauri rais jambo kuzihusu. Sidhani kama alimficha rais taarifa hizi, naamini rais alikuwa nazo zote hizi hata kabla hajamteua Ngeleja kushika nafasi hii kwa mara ya pili. Leo hii, taarifa ambazo rais alikuwa nazo na alikuwa na uwezo wa kuhoji maelezo kutoka kwa waziri wake, zinarudishwa kwa mlango mwingine ati zipitie bungeni, ili tusikie na tuone. Na maandalizi yanafanywa: kwanza barua, pili mwandishi wa barua anapewa uenyekiti wa kamati ya nishati na madini, na kisha tunaona akipambwa kwenye vyombo vya habari. A very calculated move this is. Na conclusion iko mahali tayari. Mmeshaona?
 
Mi huyu January makamba NARUDIA TENA SIMWAMINI KABISA KAMA VILE AMBAVYO NIMEPOTEZA IMANI NA ZITTO KABWE.
hawa ni watu walionunuliwa kwenda kuisafisha serikali kwenye kashfa za umeme.
Mwambieni akamuulize Zitto Kabwe kwa nini umaarufu wake siku hizi umeshuka kama mwenyekiti wa kijiji?? HUYU Makamba akawadanganye wananchi wa bumbuli lakini sisi tushasoma alama za nyakati siku nyingi.
 
Unganisheni dots. January kaingia bungeni kwa nguvu ya Rostam. Dadake Mwamvita ni mkurugenzi wa Vodacom Foundation ya kampuni ya Rostam. January kamwandikia Ngeleja barua yenye details alizozipata kutokana na nafasi aliyokuwa nayo ya kuwa msaidizi wa rais (hotuba), nafasi iliyompa fursa za kupata taarifa nyeti sana za nchi hii, ambazo alipokuwa msaidizi wa rais hatuna ushahidi kama aliwahi kuzifanyia kazi au japo kumshauri rais jambo kuzihusu. Sidhani kama alimficha rais taarifa hizi, naamini rais alikuwa nazo zote hizi hata kabla hajamteua Ngeleja kushika nafasi hii kwa mara ya pili. Leo hii, taarifa ambazo rais alikuwa nazo na alikuwa na uwezo wa kuhoji maelezo kutoka kwa waziri wake, zinarudishwa kwa mlango mwingine ati zipitie bungeni, ili tusikie na tuone. Na maandalizi yanafanywa: kwanza barua, pili mwandishi wa barua anapewa uenyekiti wa kamati ya nishati na madini, na kisha tunaona akipambwa kwenye vyombo vya habari. A very calculated move this is. Na conclusion iko mahali tayari. Mmeshaona?

As long as there a dots, even a four year old can connect them. And your dots are illusional, in sense there is nothing to connect. JM hajaingia bungeni kwa nguvu ya Rostam, Bumbulians just needed change and they found somebody to inspire them .Mwamvita sit on VodaFone board in UK, which is a partner with Rostam. Rostam can't fire Mwamvita, koz he ain't her boss. Acheni kuamini tetesi 100 percent. You know some people have work ethics and a sense of doing right things, despite of their family background. Sorta like Luteni Makamba when he was running Dar.

Folks in here paranoid kama wamevuta bange chafu vile. I say we wait and see tuone kamati yake itafanya nini. I have a feeling most pessimists will be sold, because this is kid is genuinely working for waTanzania. Tuweni wakweli tu hapo atakapodeliver.
 
bila kuwa kama Misri tutazidi kuwa maskini siku zote
 
Ukiambiwa Tanesco hamna hela ina maana hamna hela za kuwasha umeme sio kulipia wabunge na Dowans. what a puzzle!
 
Wanaenda kuangalia bwawa la Mtera kujua kiini cha tatizo la umeme nchini! Iko kazi.

Amandla......

Well ni indirect ufisadi kwa kwenda mbele......wanajifanya wanakataa posho ya Tanesco ya milioni moja lakini wanafunga safari kwenda Mtera kujua chanzo cha tatizo la umeme Tanzania. Hivi vyanzo vya umeme Tanzania ni Mtera tu?

Mbona tatizo la umeme Tanzania limeshakuwa documented vya kutosha na njia za kutatua pia zikiwepo.
 
as long as there a dots, even a four year old can connect them. And your dots are illusional, in sense there is nothing to connect. Jm hajaingia bungeni kwa nguvu ya rostam, bumbulians just needed change and they found somebody to inspire them .mwamvita sit on vodafone board in uk, which is a partner with rostam. Rostam can't fire mwamvita, koz he ain't her boss. Acheni kuamini tetesi 100 percent. You know some people have work ethics and a sense of doing right things, despite of their family background. Sorta like luteni makamba when he was running dar.

Folks in here paranoid kama wamevuta bange chafu vile. I say we wait and see tuone kamati yake itafanya nini. I have a feeling most pessimists will be sold, because this is kid is genuinely working for watanzania. Tuweni wakweli tu hapo atakapodeliver.
hana atakachoweza kudeliver zaidi ya kulazimisha mitambo ya dowana inunuliwe. Kama alishindwa kudeliver akiwa in the highest office ikulu ataweza akiwa katika kamati ya bunge, kwani kamati ina mandate gani za kiutendaji zaidi ya kutumiw ana mafisadi?
 
Back
Top Bottom