Janga lingine sekta ya Elimu: Walimu wafeli Mtihani

Janga lingine sekta ya Elimu: Walimu wafeli Mtihani

Katika matokeo ya mtihani wa ualimu waliofanya Mei mwaka huu ambayo yametolewa jana na Baraza la Mtihani la Taifa (Necta), wahitimu 2,906 wa ngazi ya stashahada wanatakiwa kurudia mitihani (supplementary) ndani ya miaka miwili huku wengine 533 wa


Wamefanya mtihani May 2019 matokeo October kuna nini kilikuwa kinafichwa?
Lakini hawa waliofanya mtihani si ndiyo wale walioondolewa UDOM?
 
Mhh
 

Attachments

  • IMG_20191025_213825.jpg
    IMG_20191025_213825.jpg
    17.8 KB · Views: 8
Back
Top Bottom