Jana shemeji yenu kanipiga kibao

Jana shemeji yenu kanipiga kibao

Kama alianza shavu la kulia ungemgeuzia na la kushoto na kama angeanz ana shavu la kushoto ungemgeuzia na la upande wa kulia
 
sishangai kwasababu ndo life cycle..
mwanamke mtata lazma apate mwanaume ----/mzembe/muoga ili muweze kumatch

ni swala la positive na negative attract na same side zina repel..

Binafsi mwanamke wangu hajawahi hata kuota kuninyanyulia mkono, na ata akiota,naona atapata nightmare mbaya sanaaa....maana hiki kichwa changu anakijua ..and not to forget yeye mpole in nature
 
Yuko Sawa ningekuwa mm ni kichapo hadi majogoo kwan kama ni rafiki mwema kwann akate cm na ni kwwnn usité kujibu ? Acha mama afanye kazi yake. Safiiiii........
 
Eti nini!!!mwanamke akakuzaba kibao!!!He he he,Mungu wangu are you a man enough?naomba kwa heshima ondoa hii thread yako,umetudhalilisha wanaume,eti nini???nizabwa kibao Hahahahahah makubwa.

sishangai,, wewe si Tarime one?
 
dawa gonga na huyo aliesababisha,,,, ukifika leo chuna tuu, twanga viroba vile vinaitwa burudani then kimyaaa,,,,, akianzisha tuu,,,, malizia na ile hasira ya jana.....ila usipokuwa makini vichapo vitakuwa daily.....jana hukutakiwa kuchuna kamanda......
 
Jamani shemeji/wifi yenu hata sijui ilikuwaje, maana ninavyomfahamu ni mpole sana japokuwa anasumbuliwa mno na wivu.

Jana nimerudi zangu niko 4GB tu, nikaweka simu hapo kwenye chaji nikaenda kuoga, ile narudi akanidaka na kuniuliza huyu ....... (jina la kike) ndo nani maana amepiga hapa nikapokea nimemuuliza yeye ni nani akakata simu, mimi nikababaika tu maana lilikuwa ni swali la ghafla sana na sikutegemea kabisa, wakati natafuta jibu la haraka haraka ghafla nikashtukia kibao kizito sana kimetua shavuni kikifuatiwa na tusi zito mno halafu akasema na kesho utanieleza vizuri huyo malaya ni nani, nilipoangalia vizuri kumbe ni rafiki yangu wa kike (kikazi lakini) ndo alipiga.

Sasa hapa ndo nataka kuelekea home lakini sijajua nini kitatokea na huyo rafiki yangu nimempa picha yote na akasema hata nikimpigia ili anitetee atasema kuwa mimi ni mpenzi wake (maana huwa tunataniana nae sana kuhusu mambo ya malovee).

Nipeni msaada wa hilo wenzangu

We mzushi ndoa itakushinda.
 
Wanasemaga cha mpenz hakiumi.....
Ila akikupiga na kidole njoo tena utuambie...
 
Wanasemaga cha mpenz hakiumi.....
Ila akikupiga na kidole njoo tena utuambie...

Hakiumi wakati mi hesabu zangu ni kwamba akijaribu tena nimfanyie kitu kitakachosababisha wamwimbie parapanda litalia
 
vijana wa kileo bwana,,, nadhani matatizo ya chips kuku hao urijali wenu mushker

Mkuu urijali upo wa kutosha sana lakini nashangaa hata cjui ilikuwaje cku hiyo
 
Kama alianza shavu la kulia ungemgeuzia na la kushoto na kama angeanz ana shavu la kushoto ungemgeuzia na la upande wa kulia

Naamini kuwa mpaka kufikia hatua ya kumgeuzia ili apige shavu la pili wananzengo wangemkuta hana meno ya mbele
 
Back
Top Bottom