Ertugrul Bey
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 14,407
- 29,409
Ipo siku watakuelewa tu,kikubwa huwavunjii heshimaMimi Sasa hivi naitwa mjeuri sababu ya kuwa na msimamo
Ngoja niwatag tuanze kukesha tena aiseeumemsahau Hope urassa na Fake P ili crue ikamilike da kidoti
kwa kweli huku hapanogi bila kelele za hapa na paleNgoja niwatag tuanze kukesha tena aisee
🤣🤣Bila story hakunogi aiseekwa kweli huku hapanogi bila kelele za hapa na pale
kabisa unajikuta unahang' tu hakuna sehem ya kwenda🤣🤣Bila story hakunogi aisee
🤣🤣🤣 Huna sehemu ya kwenda? Kwani kitanda unakuwa umekifanyaje cute?kabisa unajikuta unahang' tu hakuna sehem ya kwenda
Yeah,nimemaliza mom,Mungu mwema kwa kweli 🙌 mh!
magodolo yameloa sis,,🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Huna sehemu ya kwenda? Kwani kitanda unakuwa umekifanyaje cute?
wow hongera sana,, kwahiyo ninyi wakubwa hamfanyi graduation😅😅😅😅😅Yeah,nimemaliza mom,Mungu mwema kwa kweli 🙌 mh!
Word sis,it sounds similar wajameni.magodolo yameloa sis,,🤣🤣🤣
Waswahili kaka noma Huu ujeuri wanasema siwaheshimu maana sifati vile wanavyotaka.Ipo siku watakuelewa tu,kikubwa huwavunjii heshima
Mwezi 12 tunafanya,karibu sanawow hongera sana,, kwahiyo ninyi wakubwa hamfanyi graduation😅😅😅😅😅