Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,398
- 102,528
Ndugu yangu pole sanaUsiku wa manage jana kuamkia tarehe 22 nilifanya ujinga baada ya kulewa baujutia sana.
Nilimlazimisha beki 3 atom kitumbua...Leo kurudi nyubn hadi 8 nane usik sana na kuondoka saa 11 alfajiri. Yaani aibu hii sitaku kuamni.
Cha maana hajamwambia namba moja
Nisaidien mbinu kuepuka hli tukio national aibu mtoto hana hatia nilitaka kumla. Dah pombe m y sana.
Sitarudia tena
Unanivizia nikiwa nasali ndo unaleta big nose yako
✌Kichwa Kichafu, Shadow7 make I vijana.
Nafikiri kama ndo mtoto wa kwanza mtu lazima uwe na shaukuNo brother, I just wanna know how it feels to be so only
Umetrend sana mwanangu mr DellKwa mention hizo 3, Leo natupa ma dell🤓🤣😂
Rafiki unajichekea tu😂Hahahahaha
Hahahahaha, Rafiki humu JF raha sanaRafiki unajichekea tu😂