π€£π€£π€£π€£ Ana baby wake mpya anamtia wazimu kila muda anamtag, wizo penzi limemlevyaYupo jukwaa la siasa kule....
Ametulia πππππ kama sio yeye.....
Ila sasa ww unawaza kumtibua ,ππππππππ
Mwenzako yule kuna mda zina restart ujue eeeh
nimeogopa sana,π€£π€£π€£nisamehe bure mwee
Tajiri ni tajiri tuProoo max kwa kazi yako πππππ
Wizo ππππππ kumbe yupo kwa penzi jipya ...π€£π€£π€£π€£ Ana baby wake mpya anamtia wazimu kila muda anamtag, wizo penzi limemlevya
Italy ya wapi tena?? Ngoja mabakuli ban iishe mbona mtasema nawaambia na nitawasagia kunguni π€£π€£π€£π€£Kaka Vincenzo Jr wa kigamboni italy hapa sasa bora tu ulale ili kesho uwahi tu church π
Au yeye ndo umemuinspire? sasa mbona mnavinasaba vya pamoja albinNever ever π
Halafu wizo ndio alimpa intel jina la mabakuli ujue π€£π€£π€£π€£Wizo ππππππ kumbe yupo kwa penzi jipya ...
ππππππππ Kweli duniani kuna mambo..
Kapata wa kufanana nae sasa au. Bora liende ππ
Hovyo we kijana ππππTajiri ni tajiri tu
sawa dada angu hautoniskia teinaaaa[emoji2294] nikirudia bora umuite shem aje anisemee maaan na yeye anamaneno mazito[emoji38][emoji38] sitamani kupishana nae kweny engo mbayaaUsimfungie sana ila usimsogelee karibu atakutafuna [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wewe hapo bado wizo ajafika [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dada lazima akufundishe [emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
ππππππππ Intel nae imekuaje jamni daaah....Halafu wizo ndio alimpa intel jina la mabakuli ujue π€£π€£π€£π€£
Tajiri sikujibu nisamehe kwa hili πAu yeye ndo umemuinspire? sasa mbona mnavinasaba vya pamoja albin
nimeogopa sana,mmejibishana very polite halafu sisi unatuona unatumudu
Usijali yameisha mdogo angu πππππsawa dada angu hautoniskia teinaaaa[emoji2294] nikirudia bora umuite shem aje anisemee maaan na yeye anamaneno mazito[emoji38][emoji38] sitamani kupishana nae kweny engo mbayaa
nafata ushauri wa dada[emoji81][emoji81][emoji81] sitakiwi kukusogelea qabisaaaaaa[emoji1551][emoji1551][emoji1551]
π kaka yupo kigamboni ya italy, nenda.Italy ya wapi tena?? Ngoja mabakuli ban iishe mbona mtasema nawaambia na nitawasagia kunguni π€£π€£π€£π€£
Mnyakyusa mwenzangu huyo..sijui kwanini katika wengi yeye mmoja wapo niliyechagua kumweshimu.But no worry kama kuna sehemu umeona nimepunguka na sijawatendea haki I swear hutoona hiyo shida tena.I jst respect you allππ½ππ½ππ½nimeogopa sana,mmejibishana very polite halafu sisi unatuona unatumudu
Sio ilazo tu hata ubalozini anaheshimika, we unadhani kulima zabibu ni suala la mchezo mchezo?Hovyo we kijana ππππ
Ila ebu ongea kidgo kidgo..
Inamana kule ilazo huyu Fake P huwenda wana mueshimu sana ety πππ
Lamomy ni kweli wewe wa kumuambia hivo mdogo wako....???sawa dada angu hautoniskia teinaaaa[emoji2294] nikirudia bora umuite shem aje anisemee maaan na yeye anamaneno mazito[emoji38][emoji38] sitamani kupishana nae kweny engo mbayaa
nafata ushauri wa dada[emoji81][emoji81][emoji81] sitakiwi kukusogelea qabisaaaaaa[emoji1551][emoji1551][emoji1551]
Huyo ana sura nyingi km Agano la kale, mpk nakula ban selfika sijawahi kuijua sura yake halisi π€£π€£π€£π€£π kaka yupo kigamboni ya italy, nenda.
Usiwe unaniita ukiwa unanyapia demu, mwenzio mi kivuruge wananijua ohhh π€£π€£π€£π€£π€£Lamomy ni kweli wewe wa kumuambia hivo mdogo wako....???
Yaani umekuja huku kumbe nimejichoma mwenyewe khaaa ππππππππππππ
Usijali yameisha mdogo angu [emoji8][emoji8][emoji8][emoji182][emoji182]