Shangazi angu mkubwa huyo....
An ni mshangazi wa haja [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna siku nilijichnganya bana weeee nilikoma mbona... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
Pc ulisema nije nichukulie ghetto 😒 nikavunja uchumba mapema sanaNdio maana uliniacha 🥴🥴😭😭
Aaaaah wapiiiii wewe .. upo katika list ya vijana hovyoKijana makini apa, mfano wa kuigwa.
Nilikoma ila sasa nimeona nirudi tena kumchokoza chokoza 😂😂😂😂😂😂😂naamin bado haujakoma[emoji1787][emoji1787] siku ukikoma huwez hata kusimulia[emoji38][emoji38][emoji38]
Nilikoma ila sasa nimeona nirudi tena kumchokoza chokoza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ombea asikutag .... Yaani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😳kajifungua then kakuacha? U can’t be serious9:22 PM Kuachwa kuna umiza
Pc ulisema nije nichukulie ghetto [emoji19] nikavunja uchumba mapema sana
Weeee usiseme hivo....kwahiy bado unautaka utamu wa shangazi yako si ndio[emoji15][emoji38][emoji38][emoji38] bas we ni kijana wa hovyo prooooo max[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji15]kajifungua then kakuacha? U can’t be serious
Weeee usiseme hivo....
Hivi ujui hayo maneno yako yatafanya aje hapa kwa vibeee aanze na mimi..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wee si umeona nimemuita kidgo tu lakini reaction yake umeiona [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
🤣🤣 am single again....tena sitakidiha si ungebaki na huyu tu jamn ukaachana na yule wa chuma tembele nmemzoea mimi[emoji4][emoji13]
Unakaonea tu hakajui lolotenahis hiy styl mpya kakufundisha ili unipasue uzazi,, maan ambavyo hanipendi huyo[emoji38]
Weeeeh acha bana 😂😂😂😂😂bora tu aje amwage radhi maan nyie vijana mmenishinda,, mnapenda mishangazi iliyo changamka eeh[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Ni kuvumilia tu mzee9:22 PM Kuachwa kuna umiza
Unakaonea tu hakajui lolote
Nikutafutie mchuchu?🤣🤣🤣 am single again and happy 😉
adui yangu nambari moujaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
waoooh naomb usikawie sana kweny oparesheni yako[emoji81][emoji81] ananinyim usingizi huyu raia
Naona tu unavyokula good time na mke wa mine
Mxieeeeeeee nyoookhuups beiby hilo jina limenifany nilowee[emoji1787][emoji1787] sijui nikiguswa sas[emoji85][emoji85]
Ndo ufanye sasa urudi kwako. Nimefundishwa style mpya babe nataka tuijaribu
Nyie wahuni mnanichekesha sana wallahkwahiy bado unautaka utamu wa shangazi yako si ndio[emoji15][emoji38][emoji38][emoji38] bas we ni kijana wa hovyo prooooo max[emoji1787][emoji1787][emoji1787]